Bismack
JF-Expert Member
- Mar 12, 2018
- 387
- 496
Nilichogubdua kuna haja ya kumpima imani mwanamke unayetalajia kuoa , unaweza hata usimpe chochote ili uone hilo atalipokeaje tena kama umepanga nyumba nzuri plz mpeleke hata kwa rafiki yako ambaye hajawa vizuri ili ajue ni kwako hapo utajua tu mapokeo yake baada ya kufika hapo mwambie hapa ndo kwangu.
wanaume tunaumia sababu tunajalibu kumwonyrsha mwanamke maisha mazuri , hakuna mwanamke atakukataa kama amefika kwako akaona uko vizuri hayupo kabisa sasa hivi.
Kuna haja ya kumwambia mwanamke kwamba hauna hera ya kumpeleka salon ili uone atafaanya nini kama ikienda salon basi ujue hapo hamna mwanamke wa kuoa ila kama ikikuelewa na akachana nywele zake vizur basi jua una mwanamke mvumilivu , hapo wewe oa tu hata mengine atakuvumilia.
samahani wadada hum ndani mi ndo nalala hivo.
wanaume tunaumia sababu tunajalibu kumwonyrsha mwanamke maisha mazuri , hakuna mwanamke atakukataa kama amefika kwako akaona uko vizuri hayupo kabisa sasa hivi.
Kuna haja ya kumwambia mwanamke kwamba hauna hera ya kumpeleka salon ili uone atafaanya nini kama ikienda salon basi ujue hapo hamna mwanamke wa kuoa ila kama ikikuelewa na akachana nywele zake vizur basi jua una mwanamke mvumilivu , hapo wewe oa tu hata mengine atakuvumilia.
samahani wadada hum ndani mi ndo nalala hivo.