Kila mtu hufurahi akiambiwa "Mtoto Huyu Kafanana na Baba Yake" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mtu hufurahi akiambiwa "Mtoto Huyu Kafanana na Baba Yake"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Oct 23, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Kinababa hufurahi sana wakisikia kuwa wamefanana na baba zao, hali kadhalika nasi kina mama hufurahia kusikia watoto wetu wamefanana na Baba zao.
    Hii inatujengea imani kwa wanao tuzunguka kuwa hatujachakachua
     
  2. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kinababa wengi huchukia wanapoambiwa mtoto kafanana na mamake!!
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,005
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mwanangu huyu wa mwisho alipokuwa na umri wa miezi hadi miaka miwili alifanana sana na muuza Genge wa hapa jirani kiasi ilikuwa tabu kubwa kwangu. Ajabu sasa ana miaka minne anafanana nami dhahiri hata mwenyewe nakiri kafanana nami... Ila shaka yangu juu ya muuza genge ingalipo japo namwamini mke wangu.
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhh...sasa kama mtu mwenyewe ni wa kusafiisafiri halaf ukazaa moto akafanana na mtu mwingine unadhani itakuwaje? kila mtu hufurahi akiambiwa anafanana na mwanae
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbaya zaidi ukiambiwa mtoto kafanana na bosi wako..
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    hahaha mna kazi kweli.

    Mie mwanangu binti nitaomba Mungu asifanane na baba yake! mtoto wa kike sura ya kiume iweje?
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,794
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    pumba dot com!
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    ina raaaha gani mtoto anaonekana kabisa hafanani na babaye, lakini watu wakakwambia kuwa mtoto huyu kafanana na baba yake?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,059
    Trophy Points: 280
    acheni uzushi
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    mhhh!!!!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,990
    Likes Received: 5,154
    Trophy Points: 280
    waswahili akikwambia mtoto kafanana na baba yake anamaanisha mwanao ana sura mbaya!
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,133
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Kuna mtoto nilienda kumwangalia wazazi wake wakaniomba opinion yangu kwani walikuwa wanabishana kila mmoja anasema amefanana nae; mimi nikawa honest nikasema hajafanana na any of the two; aisee mama wa mtoto alikuwa mwekundu maana ni mweupe.

    Ni kutokujiamini; watoto wadogo ni ngumu kujua wamefanana na nani; ila sababu baadhi ya wamama si waaminifu; wakisikia unasema mtoto hajafanana na baba yake wana conclude kuwa wanaonekana wezi.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Nasikia ikitokea mwanamke mwenye mimba akampenda sana mtu (sio kimapenzi) mtoto hufanana na huyo mtu.
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,014
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Ngoma ni pale anapofanana na mkata majani kuanzia unyele mpaka kucha,halafu mkata majani mwenyewe yuko rafu mbaya miguu imepasuka pasuka kama magamba ya mamba vile,halafu mswaki kwake mwiko HEBU PIGA PICHA HAPO.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Kufanana na mwanao raha bana! Mi kuna kaka yangu amephotoa kivulana kinachofanana nae mbaya, mwenyewe huwa anajipa maujiko kweli!!
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyo muuza genge lazima alikuwa akichangia kukuza mimba
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,637
    Likes Received: 1,663
    Trophy Points: 280
    Ila kuna namna binti akifanana na babake anakuwa mzuri kweli...siwezi kuielezea vizuri lakini nimeona mara kadhaa wasichana wanafanana na baba zao halafu bado wanaonekana wazuri...ila ni kweli kuna wengine mmmh 'copy right' na baba halafu baba mwenyewe hata sio 'hendisamu'!
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    we ulichangia maskio na nywele 2 vinine ni muuza genge
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,637
    Likes Received: 1,663
    Trophy Points: 280
    Hii kwa kweli wanayo sana kina mama/dada, unakuta mtoto labda ana siku moja au mbili tu lakini kila mdada au mama akija kumtizama...atasema amefanana na babake. Huwa inanikera hasa pale inapokuwa very clear anafanana na mamake lakini bado wadada/wamama watang'ang'ana kusema 'copy right' na babake!
     
  20. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mi watoto wangu wote wa kiume na ni photocopy yangu ina maana mama yao ananipenda sana?
     
Loading...