Kila mtu anajua umuhimu wa hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mtu anajua umuhimu wa hili?

Discussion in 'JF Doctor' started by amigooo, Aug 10, 2012.

  1. a

    amigooo Senior Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wazi kuwa karibia sote tunaishi kwa mazoea na wengi hatuzingatii umuhimu wa 'AFYA'.
    Download hiyo attachment uisome kwa uelewa binafsi kwanza halafu baadaye umdokezee na mwenzako.
    Ni muhimu sana na nimeona inafaa kushea na ww kama ndugu, jamaa na rafiki.
     

    Attached Files:

  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,672
    Likes Received: 4,269
    Trophy Points: 280
    ..mchna wangu umegoma fungua hyo! Enhe! Whats it about?
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    ndefu,,,lakini ina maana
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,672
    Likes Received: 4,269
    Trophy Points: 280
    ..mchna wangu umegoma fungua hyo! Enhe! Whats it about?
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,997
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    Hii ni biashara inatangazwa kijanja!
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    fungua tuone kilichomo
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    inahusu nini......?
     
Loading...