Kila mtu anajua kupata lakini wangapi wanajua kujitoa?

Kila mtu anajua kupata lakini wangapi wanajua kujitoa?

“Nashukuru sana kwa heshima na namna ulivyopokea mawazo yangu. Kwangu hii si tu mawasiliano, bali ni nafasi ya kukutana na watu wanaojitafuta kwa akili na roho pia. Sina shida na contact, bora tu tuwe na nia njema, heshima na uhalisia. Nikikutumia, iwe ni kupeana maarifa, kushirikiana fursa au hata kutiana moyo kimaisha — basi ni fursa ambayo naiheshimu. Tuma zako inbox, au nipe njia sahihi tuwasiliane inavyokufaa
 
Kuna tofauti kubwa kati ya mtu anayehitaji msaada na mtu anayependwa kuonewa huruma. Msaidie anayejitahidi kujisaidia — si yule anayekutumia kama kisingizio cha uvivu wake. Huruma haiinui mtu, ila maarifa na msukumo wa kutoka hapo ndiyo msingi wa kweli wa msaada
 
You are too shallow and too narrow. Naona uatumia nadharia zaidi kuliko uhalisia uliopo

Ni kawaida kuona nadharia inaonekana nyembamba mbele ya mtu ambaye hajawahi kuiweka kwenye vitendo. Mara nyingi, anayekataa fikra kwa nguvu nyingi kuliko hoja, huwa amewahi kuishi bila dira. Lakini tuko hapa kwa ajili ya kuamsha fikra, si kushindana na hisia.”
 
sawa mkuu vipi tupeane contact? sio utani umefiti kwenye fikira zangu kabisa japo hata mimi najitafuta lakini naamini katika kupata kwa mtu basi kuwe positive effects kutoka kule kwenye source

“Asante kwa maneno yako ya nguvu. Kwa sasa tuko kwenye jukwaa la wazi, hivyo si vizuri kuweka contact moja kwa moja. Kama uko serious, niandikie inbox (PM) tuendelee kwa utulivu zaidi
 
Back
Top Bottom