Nalikua mgonjwa mkaja kunitazama....Tutajua feelings za kila mmoja. Mimi nitaandila wa mwisho
Madakitar wawapige sindano wafe haraka.Tutajua feelings za kila mmoja. Mimi nitaandila wa mwisho
***** kata viunoNalikua mgonjwa mkaja kunitazama....
Mwenyezi Mungu awafanyie wepesi majeruhi wote mahospitalini🐒
Kata viuno wewe mkata viuno Bora Sana wa lumumba buku7fcNalikua mgonjwa mkaja kunitazama....
Mwenyezi Mungu awafanyie wepesi majeruhi wote mahospitalini🐒
Walimpiga yule Dr pale Lugalo bila sababu. Madoctor lipizeni kisasiTutajua feelings za kila mmoja. Mimi nitaandila wa mwisho
Ingependeza zaidi huyo aliyetajwa kwa jina ndiye angekuwa chini ya hilo shuka jeupe.Tutajua feelings za kila mmoja. Mimi nitaandila wa mwisho
Mbona sijaona majeruhi wa Oct ama waliopoteza watu wao walikuwa Hali?Tutajua feelings za kila mmoja. Mimi nitaandila wa mwisho