Kila la kheri wanaofanya mitihani ya kumaliza Kidato cha nne


Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,403
Likes
7,468
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,403 7,468 280


Nawatakia kila la heri wanafunzi wote wa kidato cha nne wanaoanza mitihani yao leo. Pia naomba tumwombea sana kijana wa jirani yangu (Tofa) ambaye leo inabidi akaanze mitihani yake wakati mwili wa baba yake mzazi aliyefariki dunia siku ya J.mamosi unaagwa leo kwenda huko kwao sumbawanga kwa ajili ya maziko.

Tofa MUNGU akutie nguvu sana.
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
7
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 7 135
duh! mkuu mpe pole sana kijana Tofa, mungu amtie nguvu ktk kipindi hiki kigumu kwake.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,403
Likes
7,468
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,403 7,468 280


All the best my dear form four students.
 
samito

samito

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
620
Likes
0
Points
35
samito

samito

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
620 0 35
Pole sana kwa kijana Tofa, Mungu amtie nguvu.

All the best kwa vijana wote wanaofanya mtiani kuanzia jana, Mungu awatangulie pia.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,965
Likes
1,597
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,965 1,597 280
Kila la kheri wote.............
 
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
548
Likes
2
Points
0
Age
45
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
548 2 0
all the best form four students
 

Forum statistics

Threads 1,249,437
Members 480,660
Posts 29,698,368