Kila chenye mwanzo...


M

Madewa

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
350
Likes
2
Points
35
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
350 2 35
Waungwana habari zenu...
Nimetokea kuwaza msemo wa KILA CHENYE MWANZO,HAKIKOSI KUWA NA MWISHO WAKE...
Nikajaribu kuufikiria mwisho wa JF na MMU kwa ujumla...
Kwako wewe mwana MMU,umeshaliwaza hili?
Tafakuri njema!
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
mkuu Mwisho wake ni wewe kuaga dunia na kubaki na ID yako tu hapa jamvini!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
mwisho wake ni wewe kuacha kutumia na sisi tukaendelea na jf yetu ...
 

Forum statistics

Threads 1,252,076
Members 481,989
Posts 29,794,766