Kila akitibuana na mke wake lazima akutane na mabalaa

Kila akitibuana na mke wake lazima akutane na mabalaa

Anawenge Hanna cha nyota wala nini. Kuna mamantilie huwa nakula kwake anasema nikiwa mteja wa kwanza anamaliza msosi. Sasa nimekua nachelewa maksudi maana hilo jambo toka atamke lime nikaa kichwani.Sikh asipo uza itakuaje?
 
Huyo jamaa ni wewe!.

Fuata ushauri wawadau humu ndani maana kwamaelezoyako unajua vituvingi kuhusu hilo tukio.
Wadau hawajatoa ushauri unaofanana, afuate upi sasa? toa ushauri wako, binafsi ushauri wangu huyo mwanamke ni mshirikina ameshampiga kizizi jamaa yake, jamaa aende Pangani tu akajiongeze
 
wakigombana mkewe huchepuka hivyo uchafu wa zinaa humrudia mumewe, ogopa sana ukisafiri then mkeo agongwegongwe aisee hiyo safari matunda yake hupungua, je nini kinapunguza yaweza kuwa vitu kama hivyo na ajali pia
[emoji122] [emoji122] [emoji122]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom