Kila akitibuana na mke wake lazima akutane na mabalaa

Kila akitibuana na mke wake lazima akutane na mabalaa

Changamotto

Senior Member
Joined
Jan 12, 2018
Posts
191
Reaction score
101
Hilo liko wazi kabisa, hata mkewe anajua, ila mumewe akimuuliza mkewe kwanini kila inapotokea kutoelewana ndani ya nyumba lazima akutane na majanga anasema hajui. Mume ni mfanyabiashara ya nafaka.

Mara nyingi ikitokea akasafiri pasipokuwa na maelewano na mke wake safari inakuwa ngumu sana, mara apoteze pesa mara apoteze mizigo mara aibiwe mara usumbufu usio wa kawaida kwa watoza ushuru na mambo mengine mengi.

Ni mwezi wa pili sasa tangu mume ahame nyumbani kwake kwa hasira baada kutokea ugomvi mkubwa na mkewe, pesa ya matumizi huwa anatuma lakini mitihani anayopitia ndio kama nilivyoeleza hapo juu.

Msaada wenu tafadhali.
 
Ajue anasafiria nyota ya mke wake. Hivyo ajirudi kwa mkewe.

Furaha ikitawala atayafurahia maisha na biashara zake.

Haya mambo yapo kabisaaaa.
Aamini mke ni baraka kwake.
Mkewe kicheche sana ugomvi wao huanzia hapo,mara ya mwisho mume kazifuma msg za mkewe kwenda kwa mchepuko,ndipo akaamua kuondoka nyumbani kwake na kumwacha mke na watoto wao watatu, na ameapa kutorudi tena, je arudi awe tayari kuvumilia ushenzi wa mkewe kwasabu ya nyota?
 
inategemea na kutibuana kwa aina gani..
wengine mafanikio yao yamefungamana na wenza wao so ukizingua zile neema nazo zasepa sababu mwenzio ananung'unika.

au ni suala la saikolojia tu kuwa akili yake inakuwa haiko sawa wakiwa wamekorofishana ndio maana yamkuta hayo..


ila pia yawezekana bi dada ni mlozi tu!
 
Atamwacha baba yake na mama yake naye ataambatana na mke wake nao si wawili tena bali wamekuwa mwili mmoja ajisahihishe kuukosea ubavu wake
 
inategemea na kutibuana kwa aina gani..
wengine mafanikio yao yamefungamana na wenza wao so ukizingua zile neema nazo zasepa sababu mwenzio ananung'unika.

au ni suala la saikolojia tu kuwa akili yake inakuwa haiko sawa wakiwa wamekorofishana ndio maana yamkuta hayo..


ila pia yawezekana bi dada ni mlozi tu!
Nimeamini hapo kwenye ulozi, kwasababu anayezingua ni mke sio mume, anung'unike nini kwa makosa ambayo ameyafanya mwenyewe! Je hayo mafanikio yanafungamana kivipi?
 
Atamwacha baba yake na mama yake naye ataambatana na mke wake nao si wawili tena bali wamekuwa mwili mmoja ajisahihishe kuukosea ubavu wake
Anayekosewa ndiye anayekutana na hayo mabalaa,nimesema mke ni mzinzi sasa mume akija juu ndipo yanamkuta yakumkuta
 
Anayekosewa ndiye anayekutana na hayo mabalaa,nimesema mke ni mzinzi sasa mume akija juu ndipo yanamkuta yakumkuta
Sikuelewa hivyo. Duu mpe pole lakini anapaswa kufanya maamuzi magumu ili kulea watoto wasipate tabu kwa habari ya ndoa haipo kama mwanamke ni mzinzi na kama aking'ang'ania atajiwekea umaskini wa milele
 
Sikuelewa hivyo. Duu mpe pole lakini anapaswa kufanya maamuzi magumu ili kulea watoto wasipate tabu kwa habari ya ndoa haipo kama mwanamke ni mzinzi na kama aking'ang'ania atajiwekea umaskini wa milele
Ndio hivyo, kwa msaada zaidi afanye maamuzi magumu kama yepi? Tayari keshaondoka nyumbani kwake baada ya kukuta msg kwenye simu ya mkewe akimtumia hawara yake, ila Pesa za matumizi anatuma
 
Nimeamini hapo kwenye ulozi, kwasababu anayezingua ni mke sio mume, anung'unike nini kwa makosa ambayo ameyafanya mwenyewe! Je hayo mafanikio yanafungamana kivipi?
kama ndiyo hivyo huyo jamaa akimbie fasta la sivyo ipo siku huyo mwanamke atamtafuna
 
Ndio hivyo, kwa msaada zaidi afanye maamuzi magumu kama yepi? Tayari keshaondoka nyumbani kwake baada ya kukuta msg kwenye simu ya mkewe akimtumia hawara yake, ila Pesa za matumizi anatuma
Huyu mkuu anatakiwa kusitisha mahusiano ya aina yoyote na huyo mke kama nymb kajenga mke atoke kama amepanga amwachie chumba na vyote vilivyomo aondoke na watoto akaanze maisha mapya na pia hapaswi kuwa na mawasiliano naye kabisa anavyo mtumia pesa anaunganisha mnyororo wa mikosi ya hawara zake atachelewa kupata maendeleo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom