Kuna jamaa alipostigi humu kuwa yeye manzi ake akifika kwa kilele lazima anye. That's her kileleni style ndo nasema wako cha mtoto
Anakung'ata kuonesha hisia zake kuwa hapendi kibamia chako.
Mbona mm nikumgegeda huwa haning'ati wala kunijeruhi?
Hatufanyi makusudi, huwa inatokea tu, unajui ile raha huwa najikuta nimemngata mme wangu, asikueleze mtu
kunashida gani mpenzi kuwa she?
Duh! Huyo anaekunya sio ningekua namcharaza vibokoKuna jamaa alipostigi humu kuwa yeye manzi ake akifika kwa kilele lazima anye. That's her kileleni style ndo nasema wako cha mtoto
Cc Smart911
Sent using Jamii Forums mobile app
kunashida gani mpenzi kuwa she?
Doggy huwa inaniumiza tumbo, dushe linapenya kama lote