Kikwete: Nilikwishakabidhi orodha ya 'wauza unga'!

Kikwete: Nilikwishakabidhi orodha ya 'wauza unga'!

Huyo mzee wa kitengo cha sembe vijana wake wananuka rushwa ukiwapa elfu 10 wanaweza kumkamata mtu na kumwambia ana fanya biashara ya sembe
 
Rais mwenye mamlaka na utendaji eti amekabidhi orodha!!! ridiculous......tunajutia kumpa nchi huyo jamaa hadi 2015.
 
Kama jina la Ritz halipo basi alikabidhi majina feki
 
Hali halisi inaonyesha kuwa serikali haina nia ya kukomesha biashara ya wafanya biashara wa madawa ya kulevya. Ni rahisi sana kuwakamata, si kwa kujishughulisha na biashara hiyo tu, bali kwa kuulizia mapato na utajiri walio nao. Mara nyingi watashindwa kuelezea kwa kikamilifu wapi walipopata utajiri huo. Vilevile kwa sababu utajiri huo haukupatikana kihalali, watakuwa hawakulipia kodi mapato hayo. Vyote hivyo ni ushahidi tosha wa kuwafikisha mahakamani na kuwafungulia mashtaka.

Mbinu kama hii inatumika sana USA na nchi nyingine wakitaka kuwakamata wafanya biashara ambazo si halali. Mbinu nyingine ni kuthibiti benki na kuweka sheria ambazo itafanya vigumu kuosha pesa zilizopatikana kwa biashara haramu. Sijui haya yatatekelezwa lini hapa nchini mwetu.

Tatizo ni kwamba hapa kwetu, hakuna nia ya dhati. Kilichobakia ni Usanii tupu. Wakiamua, mbona hilo ni rahisi tu.
 
mm bado hainiingii akilini eti rais (mkuu wa majeshi, mkuu wa nchi yooote ya jmtz) anawajibika kukusanya majina ya wauza poda tena vigogo wengine ni kambi yake (m/kit wa ccm) halaf anampa kamishna wa takumaku (nzowa) ili ayafanyie kazi? mkubwa nani hapo anaetafuta majina ya waalifu mtaani au yule ambae majina yanamkuta ofisini amekaa, ama kweli kiwete hawezi kufanya maamuzi magum kama yeye kashindwa nzowa je? hapa changa la macho tu hamna lolote kinachoogopwa hapo ni ile kauli ya mwaga mboga m nimwage ugali.........

nasaha
watan zahania 2endelee kuiombea nchi y2 ili nasi sk 1 tuwe na maisha bora kama watanzania......
ahsanteni wadau na Mungu azidi kuwalinda.
 
Mimi ninapita lkn ninashangaa swala la madawa ya kulevya likisemwa hapa JF hwa wakina HAMY-D, Lukosi na RIT.. hawachangii! Kuna mtu anajua sababu za kutochangia jamani?

Lukosi hawezi changia mada hii kwani naye kupitia kampuni yao ni mhusika mkuu wa usafirishaji wa haya madawa!!
 
Rais wangu nashukuru sana kama orodha wa wauza unga imeshatoka mikononi mwako na kukabidhiwa kwa wahusika ambao ni wateule wako pia. je umeshawahi kuuliza kuhusu maendeleo ya uchunguzi au kesi zao kama zinaendeleaje???!!!!!
 
Sasa rais kama ni kweli ameikabidhi miaka yote hiyo alikuwa anaifanyia nini na mbona alikuwa kimya kila alipokumbushwa? Au alikuwa anaifanyia editing?
 
mbona tangu mwanzo hakusema kuhusu kupeleka majina kwenye mamlaka zinazohusika ? Bali alisema , nanukuu , ' ninayo majina ya wauzaji wa madawa ya kulevya na kama wasipojirekebisha nitawataja hadharani ' mwisho wa kunukuu , sasa mbona hawatajwi au wamejirekebisha ?
 
Na mashaka na uzima wako. Sijui kama humo wanaingia chama kimoja tuu. Sina uhakika kama Bilcanas ni Chama fulani. Sina uhakika kama Bilcanas inamilikiwa na Chama fulan. But kichwa kina matumizi mengi. Hata hivyo unajitahidi kukitumia.
 
Kwamba kuna orodha isiyotajwa maana wachawi hawatajani ni kiashiria kumbe kuna wauzaji na wanunuzi wa unga huu na kwamba anayetumia unga bora ni mwenye fedha kubwa pia na wanetu wanaishia kula mandrax na kuishia kula majalalani.Huhitaji PhD kufahamu kuwa MKULU MWANA WA MKULIMA ALIPOSEMA MAFISADI INAFAA WASHUGHULIKIWE TARATIBU KWA KUWA WANAWEZA KUITIKISA SERIKALI KWA NGUVU WALIZONAZO HAKUKURUPUKA!MSIKILIZENI VIZURI MKULU MSTAAFU SUMAYE:MKILALA USINGIZI MSIPOUNGA MKONO MABADILIKO 2015 MTAONGOZWA NA BARON AMA BARONESS WA UNGA NA MUNGU NDO SHAHIDI YENU!
 
Sasa kama amewapatia "mamlaka husika" hayo majina,alipoomba apelekewe ili awashughulikie,si angewambia wananchi wayapeleke hayo majina huko kwenye mamlaka husika?

Wananchi waliamini kwamba kwa kumpa Rais majina,basi atatumia mamlaka yake kuishughulikia,lakini badala yake ameyaridisha majina hayo kwa mamlaka husika ambayo wananchi wenyewe walikuwa hawana imani nayo na ndiyo maana wakampelekea yeye.
 
Back
Top Bottom