Kikwete: Mwigulu endelea kukamata wakwepa kodi

Kikwete: Mwigulu endelea kukamata wakwepa kodi

Taasisi za dini nazo zimulikwe ni wakwepa kodi wazuri.Misamaha inatumika vibaya wakiguswa wanakuwa wakali.
 
Mh Mwigulu katika hili ninaimani liko ndani ya uwezo wako.Watanzania tuna imani kubwa na wewe.Mungu akuongoze
 
Hujitambui wewe, Mawaziri na Wabunge wa kuingiza "vitu kwa ajili" ya wananchi wako wapi? Hawa waliojaa uroho na ulafi kama mafisi? Vitu gani vinavyooingizwa kwa ajili ya wananchi? Mbona hakuna ushahidi au kusikia wananchi wa jimbo lolote la hao Mawaziri na Wabunge wakiwafagilia kwa kuingiza "vitu kwa ajili ya wananchi"?

Kwa hilo la wabunge na mawaziri kuchukua mishahara bila kodi ni unyonyaji lakini kama wanaingia vitu kwa ajili ya wananchi waache wasamewe tu kodi
 
Kwa nini asianze na viongozi wenzake wenye biashara na makampuni lukuki katika kila kona ya Tanzania?

Kushindwa kufanya hivyo ni kufuka moshi tu huko.
 
Mh rais amesema kuna baadhi ya watendaji wanakwamisha maendeleo kwa utendaji wao mbovu
Lakini Mwigulu atakusanya kodi hadi nchi yetu iweze kujiendesha bila kutegemea Wahisani

Anayasema baada ya kubakiza mwaka mmoja ili iweje? Je huyo Mwigulu wenu alikuwa anafanya wakati wote mpaka maji yaanze kumwagika. ngoja data zinakusanywa mtaipata hivi karibuni tu, tumechoka na business as usual!
 
Taasisi za dini nazo zimulikwe ni wakwepa kodi wazuri.Misamaha inatumika vibaya wakiguswa wanakuwa wakali.

Taasisi za Dini ni non profit organization thus why
 
Anayasema baada ya kubakiza mwaka mmoja ili iweje? Je huyo Mwigulu wenu alikuwa anafanya wakati wote mpaka maji yaanze kumwagika. ngoja data zinakusanywa mtaipata hivi karibuni tu, tumechoka na business as usual!

Mwigulu ana miezi 7 tu toka ameteuliwa na ndio amekuja na hayo yote ambayo ni faida kwa taifa
 
Wamefunguliwa kesi mahakama gani na imetajwa lini? Huu ujanja wa kupiga picha za kuuzia sura kwa ajili ya ghilba umepitwa na wakati. Danganyaneni huko huko CCM, au nendeni mkamkamate mkwepa kodi namba moja Tanzania pale Home Shopping Center

Amefutiwa leseni na anaweza kufilisiwa
 
Nangojea siku ya kukamatwa bakharesa, rostam, na manji nitatembea uchi na uzeee wangu toka kaliakoo mtaa wa kongo mbaka mbagala chamazi

Nakushauri anza mazoezi mapema maana kabla ya 2015 tayari hayo yatakuwa yametimia
 
AENDE ZAKE NYAMI SIFA UYO. ILI AAMINIKE AENDE AMKAMATE CHENGE ALOFICHA ELA UGHAIBINI. AKAMKAMATE WISON KABWE ALOIBA ELA JIJI LA MWANZA. AKAMKAMATE MASWI. MAMA TIBAIJUKA. MUHONGO et all. WAMEIBA ELA TOKA ESCROW ACC HAWA MAJAMBAZI.

MWIGULU ANALAKE JAMBO. ANAJIKOSHA KWA WATANZANIA KWAN ANAHISI TUTAMCHAGUA AWE RAISI. ICI ANADHANI SISI NO MATAHAJIRA KAMA MICCM MYENZAKE?? AENDE ZAKE MAPUA UYU NYAMISIFA PIA MWEHU UYU MSHIKA DAGAA NA KUWAACHA PAPA WAKI.ENJOY
 
AENDE ZAKE NYAMI SIFA UYO. ILI AAMINIKE AENDE AMKAMATE CHENGE ALOFICHA ELA UGHAIBINI. AKAMKAMATE WISON KABWE ALOIBA ELA JIJI LA MWANZA. AKAMKAMATE MASWI. MAMA TIBAIJUKA. MUHONGO et all. WAMEIBA ELA TOKA ESCROW ACC HAWA MAJAMBAZI.

MWIGULU ANALAKE JAMBO. ANAJIKOSHA KWA WATANZANIA KWAN ANAHISI TUTAMCHAGUA AWE RAISI. ICI ANADHANI SISI NO MATAHAJIRA KAMA MICCM MYENZAKE?? AENDE ZAKE MAPUA UYU NYAMISIFA PIA MWEHU UYU MSHIKA DAGAA NA KUWAACHA PAPA WAKI.ENJOY

Mwigulu ni kiongozi atakayetupeleka kwenye nchi ya kipato cha kati 2015
 
Hawa ndio viongozi ambao wanahitajika ma jamii ilitujenge nchi yetu for economic,political even social ,endelea hivyo utalipwa na mungu,tanziania ni nchi ambayo kivajiri tungekuwa mbali sana lkn kwa sababu ya kukwepa kodi,rusha zinatupulu down.
 
Mwigulu ana miezi 7 tu toka ameteuliwa na ndio amekuja na hayo yote ambayo ni faida kwa taifa

Posho za wabunge katika bunge la katiba wamechangia % ngapi ya kodi kutoka katika posho zao?
 
Posho za wabunge katika bunge la katiba wamechangia % ngapi ya kodi kutoka katika posho zao?

Kumbuka UKAWA walisaini posho katika BMK ndio wakatoka bungeni na kwenda Kibanda maiti,Mh Mwigulu katika kupinga matumizi mabaya ya pesa za walipa kodi alitoa maagizo kwa bank zote kutowalipa.
 
Kumbuka UKAWA walisaini posho katika BMK ndio wakatoka bungeni na kwenda Kibanda maiti,Mh Mwigulu katika kupinga matumizi mabaya ya pesa za walipa kodi alitoa maagizo kwa bank zote kutowalipa.

Matumizi sahihi kwani walobaki wamefanya nini la maana zaidi kuongeza gharama za tiba hospitalini?
 
Kikwete kwa usanii bwana. Yaani miaka yote hii alikuwa hajuwi kuwa wasiolipa kodi ilibidi wakamatwe? Kweli kuondoka kwa Lowassa madarakani ilikuwa pigo kwa Kikwete. Yaani mtu unakaribia miaka kumi ya urais hujuwi unafanya nini, mbona hatari?
 
Kazi ya mbunge ni kutetea maslahi ya jimbo lake na ya Tanzania nzima. Lini ulisimama Bungeni kupinga misamaha ya kodi? au ulikuwa unasubiri hadi uwe waziri?

Mwigulu ana miezi 7 tu toka ameteuliwa na ndio amekuja na hayo yote ambayo ni faida kwa taifa
 
Upuuzi mtupu!!! Kuna wakwepa kodi nchini wakubwa kama mawaziri na Wabunge ambao kila mwaka wanapata misamaha ya kodi ya shilingi Trilioni moja na nusu pamoja na kuwa Serikali ina matatizo makubwa ya kifedha!? Lini hao wataanza kukamatwa?
Miongoni mwa wakwepa kodi ninaowajua mimi ni pamoja na mbowe,mengi na wengine kibao ila kwa mwigulu atawanyoosha.
 
Back
Top Bottom