Kikwete mgeni rasmi Tamasha la Pasaka

Kikwete mgeni rasmi Tamasha la Pasaka

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
Na Mwandishi Wetu; Tarehe: 14th March 2011

RAIS wa Tanzania, Dk. Jakaya Mrisho Kikwete atakuwa mgeni rasmi wa Tamasha la Pasaka litakalofanyika siku ya sikukuu ya Pasaka, Aprili 24 mwaka huu katika ukumbi wa Diamond Jubilee, Dar es Salaam.

Taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya habari na Mwenyekiti wa Kamati ya maandalizi ya Tamasha la Pasaka ambaye ni Mkurugenzi Mtendaji wa Msama Promotions waandaaji
wa tamasha hilo, Alex Msama ilieleza kuwa Rais tayari amethibitisha kuhudhuria.

Alisema Rais Kikwete amekubali kujumuika na wadau mbalimbali katika tamasha hilo la aina yake na kwamba litakuwa bora kuliko matamasha mengine yaliyopita.

Alimshukuru Rais Kikwete kwa kukubali mwaliko wao na kuongeza kuwa hiyo ni furaja kwa waandaaji pamoja na Wakristo wote kwa vile siku hiyo ni sikukuu ya Pasaka.

Kwa mujibu wa Msama kiasi cha fedha kitakachopatikana kwenye tamasha hilo kitatumika kuwasaidia waathirika wa mabomu ya Gongo la Mboto, Dar es Salaam.

Hata hivyo Msama alisema kwamba lengo la awali la kuwasomesha yatima na kuwasaidia mitaji ya biashara wanawake wajane bado lipo pale pale.

"Pamoja kwamba tutawasaidia waathirika wa mabomu pia, lile lengo letu kubwa la tamasha hili kuwasaidia kuwasomesha yatima na wajane lipo pale pale," alisema.


Chanzo: Habari Leo
 
Yah Pasaka njema....
Nadhani ya mwaka huu itakuwa kali zaidi...
 
Naogopa, hivi hataanguka kweli?!, mi simo.
 
Hapo waisilamu watapiga mdomo wee wakati raisi anaenda hapo ni kikazi manake ameobwa kuwepo hapo
 
Hii namsifu kafanya kitu cha kistaarab hajaonyesha udini wala nn safi sana mheshimiwa....
 
Mmmmh, utaona sasa wanasiasa na watu maarufu watakavyojaa kwenye hilo tamasha hadi waislamu kama vile wanaenda kumsifu Mungu, kumbe wanatafuta chance ya kuwa karibu na Mkuu wa kujivua gamba ili awaone wanajichanganya sana katika masuala ya dini,

Me wananiudhi wanafiki hawa wa kujivua gamba hadi nataka kupasuka sasa.........
 
Hapo wamepatia, sasa tamasha litakua zuri. Hongera sana
Na Mwandishi Wetu; Tarehe: 14th March 2011

RAIS wa Tanzania, Dk. Jakaya Mrisho Kikwete atakuwa mgeni rasmi wa Tamasha la Pasaka litakalofanyika siku ya sikukuu ya Pasaka, Aprili 24 mwaka huu katika ukumbi wa Diamond Jubilee, Dar es Salaam.

Taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya habari na Mwenyekiti wa Kamati ya maandalizi ya Tamasha la Pasaka ambaye ni Mkurugenzi Mtendaji wa Msama Promotions waandaaji
wa tamasha hilo, Alex Msama ilieleza kuwa Rais tayari amethibitisha kuhudhuria.

Alisema Rais Kikwete amekubali kujumuika na wadau mbalimbali katika tamasha hilo la aina yake na kwamba litakuwa bora kuliko matamasha mengine yaliyopita.

Alimshukuru Rais Kikwete kwa kukubali mwaliko wao na kuongeza kuwa hiyo ni furaja kwa waandaaji pamoja na Wakristo wote kwa vile siku hiyo ni sikukuu ya Pasaka.

Kwa mujibu wa Msama kiasi cha fedha kitakachopatikana kwenye tamasha hilo kitatumika kuwasaidia waathirika wa mabomu ya Gongo la Mboto, Dar es Salaam.

Hata hivyo Msama alisema kwamba lengo la awali la kuwasomesha yatima na kuwasaidia mitaji ya biashara wanawake wajane bado lipo pale pale.

"Pamoja kwamba tutawasaidia waathirika wa mabomu pia, lile lengo letu kubwa la tamasha hili kuwasaidia kuwasomesha yatima na wajane lipo pale pale," alisema.


Chanzo: Habari Leo
 
Mmmmh, utaona sasa wanasiasa na watu maarufu watakavyojaa kwenye hilo tamasha hadi waislamu kama vile wanaenda kumsifu Mungu, kumbe wanatafuta chance ya kuwa karibu na Mkuu wa kujivua gamba ili awaone wanajichanganya sana katika masuala ya dini,

Me wananiudhi wanafiki hawa wa kujivua gamba hadi nataka kupasuka sasa.........

Hili tamasha Pengo na Malasusa watakhudhuria?
 
Back
Top Bottom