Kikwete, Lowassa na Magufuli kuandika historia

Kikwete, Lowassa na Magufuli kuandika historia

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,761
Reaction score
165,353
Kikwete kuwa raisi wa kwanza wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kukabidhi madaraka kwa chama cha upinzani huku Magufuli akiwa mgombea wa kwanza wa CCM kushindwa na upinzani katika nafasi ya uraisi.

Mh.Lowassa, kwa upande wake, atakuwa raisi wa kwanza kutawala nchi hii kutoka chama cha upinzani-nje ya CCM.

Tukutane Oktoba 25.
 
Kikwete kuwa raisi wa kwanza wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kukabidhi madaraka kwa chama cha upinzani huku Magufuli akiwa mgombea wa kwanza wa CCM kushindwa na upinzani katika nafasi ya uraisi.

Mh.Lowassa, kwa upande wake, atakuwa raisi wa kwanza kutawala nchi kutoka chama cha upinzani-nje ya CCM.

Tukutane Oktoba 25.



Mkuu hapo red rekebisha kidogo. UKAWA hatuamini kwenye kutawala nchi bali tunaamini kwenye kuongoza nchi!
 
Mkuu hapo red rekebisha kidogo. UKAWA hatuamini kwenye kutawala nchi bali tunaamini kwenye kuongoza nchi!

Hilo nililijua kabla sijaandika ila fikiria maumivu upande wa pili wakisikia matamshi kama haya-nadhani umenisoma.
 
Mkuu hapo red rekebisha kidogo. UKAWA hatuamini kwenye kutawala nchi bali tunaamini kwenye kuongoza nchi!

Hilo nililijua kabla sijaandika ila fikiria maumivu upande wa pili wakisikia au kusoma maneno haya-nadhani umenisoma.
 
Kikwete kuwa raisi wa kwanza wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kukabidhi madaraka kwa chama cha upinzani huku Magufuli akiwa mgombea wa kwanza wa CCM kushindwa na upinzani katika nafasi ya uraisi.

Mh.Lowassa, kwa upande wake, atakuwa raisi wa kwanza kutawala nchi hii kutoka chama cha upinzani-nje ya CCM.

Tukutane Oktoba 25.

mkuu hii itawachoma wengi
 
Hataki unaacha kikwete huu mtamdao ni hatari usipoangalia utakumaliza karibu yanatimia
 
Kikwete kuwa raisi wa kwanza wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kukabidhi madaraka kwa chama cha upinzani huku Magufuli akiwa mgombea wa kwanza wa CCM kushindwa na upinzani katika nafasi ya uraisi.

Mh.Lowassa, kwa upande wake, atakuwa raisi wa kwanza kutawala nchi hii kutoka chama cha upinzani-nje ya CCM.

Tukutane Oktoba 25.
Magufuli kwanza mafisadi baadae.
 
Back
Top Bottom