Kikwete: Chanzo cha udini Tanzania hakijulikani

Kikwete: Chanzo cha udini Tanzania hakijulikani

Status
Not open for further replies.
Kikwete hata kwanini watanzania masikini hajui
 
Hasiwe na haraka amsubiri lema aende kuisoma taarifa ya chanzo/muhasisi wa udini tz.
 
kaka kiongozi wa nchi hajui
nani sasa anajua?
waliposema nchi imemshinda kumbe hawakukosea.
 
Acheni chuki binafsi kipi kibaya alichokisema kilichowauma?

Hakiumi ila kinasikitisha RAIS wa NCHI hajui ni Sababu GANI UDINI Umeanza NCHINI?? Kwanini alitaka kuwa Rais kama kila kitu hajui??? Kwanini NCHI ni Masikini na Ina Madini Hajui...

Hapo hauoni kuwa NCHI basi Imemshinda?
 
Naweza amini maneno yake, kama twiga wanaweza kupakiwa kwenye,ndege kwenda arabuni bila system kujua, itakuwa swali la udini linaloskmamiwa na watu wachache.
 
akiongea katika shrehe za mei mosi rais kikwete amrsema hakuna anayejua chanzo cha udini hapa nchini

pengine alikuwa anawajibu wale wanaodai yeye ni kinara na mhasisi wa udini, na wenzake akina mwigulu ambao wanadai chadema ndiyo chanzo

Nafikiri kuna kosa mahali fulani. Mkuu wa nchi anawezaje kuingia kwenye utatuzi wa mgogoro asiojua chanzo chake? Tumempa vyombo na raslimali kiasi gani hadi afike mahali aseme hajui? Hilo ni jibu ambalo halitakiwi kutolewa na mkuu wa nchi! Au umemnukuu vibaya?
 
hili ni tusi ambalo naamini sio tu linamdhalilisha rais bali ni ukiukwaji wa uhuru wa kutoa maoni.

Amechaguliwa na wananchi, anaishi kwa jasho la wananchi ana mamlaka yote na vyombo vyote vya ulinzi na usalama viko chini yake kwa nini asivitumie kupata majibu ya tatizo la udini? Kazi yake ni nini sasa kama yeye hana jibu nani awe nalo? Anajidhalilisha mwenyewe ni bora tu angekaa kimya!! Kama hajui ina maana hata ufumbuzi wa tatizo hilo hana! Na kama ni hivyo ana tofauti gani na shati lilotungikwa kwenye msumari?

Nakumbuka jinsi 2010 alivyokuwa anatoa maneno ya ya kejeli kuwa wengine wanataka kwenda ikulu na wake wa kuazima sasa kama yeye alienda na mke wake kwanini akalie kulia lia? Afanye kazi aache sanaa! Usiwe unatetea tu kazi aliiomba mwenyewe tena alisema alijiandaa miaka kumi kuwa rais! Sasa kila tatizo yeye ni kulalamika kama raia wake au alidhani kuwa rais ni kuuza tu sura. Let him come out with tangible solutions and not complains!!
 
Yule ni rais anamipaka yake katika kuongea hawezi kukulupuka kama unavyodhani wewe.
 
Amechaguliwa na wananchi, anaishi kwa jasho la wananchi ana mamlaka yote na vyombo vyote vya ulinzi na usalama viko chini yake kwa nini asivitumie kupata majibu ya tatizo la udini? Kazi yake ni nini sasa kama yeye hana jibu nani awe nalo? Anajidhalilisha mwenyewe ni bora tu angekaa kimya!! Kama hajui ina maana hata ufumbuzi wa tatizo hilo hana! Na kama ni hivyo ana tofauti gani na shati lilotungikwa kwenye msumari?

Nakumbuka jinsi 2010 alivyokuwa anatoa maneno ya ya kejeli kuwa wengine wanataka kwenda ikulu na wake wa kuazima sasa kama yeye alienda na mke wake kwanini akalie kulia lia? Afanye kazi aache sanaa! Usiwe unatetea tu kazi aliiomba mwenyewe tena alisema alijiandaa miaka kumi kuwa rais! Sasa kila tatizo yeye ni kulalamika kama raia wake au alidhani kuwa rais ni kuuza tu sura. Let him come out with tangible solutions and not complains!!
Wewe unafikiri rais ni kijana mwenzako kwamba kila alichonacho ataweka wazi tena kwenye mkutano mkubwa kama huo,unafikiri angekuwa anaongea hovyo kama wewe nchi ingekuwa na siri hii utabaki gizani daima na hutamsikia atamke unachotaka.
 
Nchi inaingia kwenye udini Rais wa Nchi hajui, TISS inafanya kazi gani? Usalama wa Taifa unaweza kuona vurugu za maandamano ya CDM tu lakini vingine hawawezi kujua, duu huyo Rais wa ajabu pengine huenda hajawai tokea popote duniani. NAhisi anajua ila kwa kuwa yeye ni mhusika wa jambo hili ndio maana anawapoteza watz kwa kuwadanganya hivi mchana kweupe. Kijijini kwetu bahati mbaya hata ukimuuliza mtoto wa Darasa la tatu atakwambia kuwa chanzo cha udini ni Rais wa sasa.
 
Yule ni rais anamipaka yake katika kuongea hawezi kukulupuka kama unavyodhani wewe.

We naye KILAZA tu huna lolote! Hali imekuwa tense mpaka watu wanachinjana unasema ana mipaka yake! C'mon anasubiri akatolee majibu Ethiopia kama alivyofanya kwa gazeti la Mwanahalisi?
 
Risala fupi ya marehem CCM: Marehem CCM alizaliwa 05/02/1977.Enzi za uhai wake marehem alijishughulisha na kuua mazao ya biashara km pamba,tumbaku,kahawa,korosho na katan. Marehem pia atakumbukwa kwa kaz kubwa aliyoifanya kwa bidii ya kuua viwanda km Mwatex,Mutex,Kiltex,Ufi,Bora Tanelec, Mgololo,Tanganyika packers,viwanda vya maziwa.Pia aliwaleta na kuwapa wagen mali za waTZ.Ameacha wachina kariakoo,waarabu loliondo,makaburu mererani na wazungu wa kila aina kwny migodi yote ya madini na gesi.Marehemu ameacha mke m1 aitwaye (CUF) na watoto wawili.UDP na TLP.Shetani amuweke pabaya moton milele Amen.
 
Hajui? Which means hana uwezo wa kutatua? Kama ni rais basi watz tumempata rais anayelalamika tuuuuuuu bila kuja na utatuzi. Kweli nazidi kuamini maneno ya professor mmoja nilokutana naye kabla ya uchaguzi wa 2005. Nakumbuka alinambia "the Tanzanians think Kikwete is a great man, and many of them will vote him into presidency, but he will be a great disappointment to this developing nation"
 
Chanzo cha Udini ni Nyerere
soma Padri Sivallon ktk kitabu chake Kanisa Katoliki na Siasa za Tanzania Bara.
 
Raisi anatakiwa ajue kwasababu yeye ndo mwenye dola- jeshi, polisi, Tiss, na mkiti wachama. Kama ameshindwa kujua aondoke wanaojua majukumu ya raisi wafanye kazi.
huh...!!una maana wezi wa wake za watu sikuhizi wanajua majukumu ya urais?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom