Kikwete: Chanzo cha udini Tanzania hakijulikani

Kikwete: Chanzo cha udini Tanzania hakijulikani

Status
Not open for further replies.
Lema nenda bungeni ukamkumbushe namna kikwete alivyo shiriki kupandikiza udini..
 
Huyu hajui kila kitu!. Mmiliki wa dowans na richmond hajui, chanzo cha udini hajui,Tanzania kuwa maskini hajui, inawezekana hata hajui kwa nini yeye ni Rais! Wakati mwingine matumizi ya akili yakiwa mabaya hakuna kinachojulikana. Rais wa nchi kusema sijui, sijui, sijui.... Nani basi anajua?. Udhaifu!
 
Kikwete anatakiwa ajitazame kwenye kioo ndipo atamuona aliyeanzisha udini nchini!
 
Hili ndilo tatizo la JK na serikali yake. Kufunika mambo, udini chanzo chake ni dini, nadhani tujiulize kwa makini, utayari wa watawala wetu kutatua hili tatizo.
 
Huyu hajui kila kitu!. Mmiliki wa dowans na richmond hajui, chanzo cha udini hajui,Tanzania kuwa maskini hajui, inawezekana hata hajui kwa nini yeye ni Rais! Wakati mwingine matumizi ya akili yakiwa mabaya hakuna kinachojulikana. Rais wa nchi kusema sijui, sijui, sijui.... Nani basi anajua?. Udhaifu!
Hivi raisi ni salma, riz1 au ni kikwete mwenyewe au uraisi ni swala la familia kwa hiyo wote ni maraisi....
 
Naamini kwa asilimia 100 huyu jamaa hajui kwa nini yuko hapo ikulu na wala hajui majukumu ya Raisi ni yapi!

Cha ajabu zaidi nipale anapogombea uraisi wakati hajui anachokwenda kufanya.

Sasa kama hujui kwanini Tanzania ni masikini, tatizo la udini hulijui, tatizo la umeme hujui kinacho kufanya uutake uraisi wa nchi ni nini?

Watanzania tulifanya kosa kubwa sana kwenye historia ya nchi yetu kumuweka huyu jamaa raisi wa nchi! Nikosa ambalo tutalijutia kwa vizazi vyote.
 
NYERERE alikuwa anatumia hii mikutano kuwaelewesha Wananchi Msimamo wake na Jinsi gani Amani itapatikana...Aheri Mstaafu Rais Mwinyi angeweka Misamiati yake...
Kwani wakati wa Nyerere kulikuwa hakuna amani?

Kama Rais kasema hajui, na wewe unajua, basi tusaidie, chanzo ni nini na suluhisho ni nini?

Tunahitaji mawazo m-badala, badala ya kutupa mawazo m-badala unatuambia "bora Mwinyi angetoa misamiati...!

Kwamba ingekuwa ni wewe unatoa speech hii ungetuambia solution yako ya tatizo la udini nchini ni "Tunamwomba Mwinyi aje atoe misamiati...." Pathetic.
 
Haiwezekani tuwe na Kiongozi wa nchi asiyejua kiini cha matatizo yanayowasibu 'watu wake'. Amefanya juhudi gani kutafiti hata aje na majibu marahisi rahisi kwa tatizo gumu. Laikini hata pale alipodai bila kulazimishwa na mtu kuwa anawajua wauza madawa ya kulevya, ni hatua gani aliwachukulia? Nakerwa kuwa na kiongozi wa namna hiyo. Pengine hii ndiyo sababu Mnyika alimwita DHAIFU. Kwa nini wanaomshauri wasilione hili? Kama yeye hajui ngoja wenye majibu (Lema) waje wamjulishe.
b ya kuanguka mara i wake wawa wakiwambia apumzike safari za marekani marakwa mara hakuwa sikia sasa basi inawezekana kabisa wanamshauri aacie madaraka nchi imemshinda hawaelewi kutokana na ubishi wake....
 
Sasa kama ccm iliona huyu ndo mwenye uwezo kwenye chama wakuongoza nchi, inamaana hao wengine waliobaki ndo makapi! Nabado ccm inataka kuendelea kutawala nchi. Tumekwisha!
 
Huyu hajui kila kitu!. Mmiliki wa dowans na richmond hajui, chanzo cha udini hajui,Tanzania kuwa maskini hajui, inawezekana hata hajui kwa nini yeye ni Rais! Wakati mwingine matumizi ya akili yakiwa mabaya hakuna kinachojulikana. Rais wa nchi kusema sijui, sijui, sijui.... Nani basi anajua?. Udhaifu!
Sasa kama kila kitu hajui, mbona anajifanya kujua rais ajaye wa tz. (Ref.. azimio la bagamoyo)
 
Huyu hajui kila kitu!. Mmiliki wa dowans na richmond hajui, chanzo cha udini hajui,Tanzania kuwa maskini hajui, inawezekana hata hajui kwa nini yeye ni Rais! Wakati mwingine matumizi ya akili yakiwa mabaya hakuna kinachojulikana. Rais wa nchi kusema sijui, sijui, sijui.... Nani basi anajua?. Udhaifu!

Pale ikulu hakuna rais mtu bali kumetundikwa shati linaloitwa rais kikwete.
 
Kwani wakati wa Nyerere kulikuwa hakuna amani?

Kama Rais kasema hajui, na wewe unajua, basi tusaidie, chanzo ni nini na suluhisho ni nini?

Tunahitaji mawazo m-badala, badala ya kutupa mawazo m-badala unatuambia "bora Mwinyi angetoa misamiati...!

Kwamba ingekuwa ni wewe unatoa speech hii ungetuambia solution yako ya tatizo la udini nchini ni "Tunamwomba Mwinyi aje atoe misamiati...." Pathetic.

Raisi anatakiwa ajue kwasababu yeye ndo mwenye dola- jeshi, polisi, Tiss, na mkiti wachama. Kama ameshindwa kujua aondoke wanaojua majukumu ya raisi wafanye kazi.
 
Kwani wakati wa Nyerere kulikuwa hakuna amani?

Kama Rais kasema hajui, na wewe unajua, basi tusaidie, chanzo ni nini na suluhisho ni nini?

Tunahitaji mawazo m-badala, badala ya kutupa mawazo m-badala unatuambia "bora Mwinyi angetoa misamiati...!

Kwamba ingekuwa ni wewe unatoa speech hii ungetuambia solution yako ya tatizo la udini nchini ni "Tunamwomba Mwinyi aje atoe misamiati...." Pathetic.
Ni punguwani tu ndiyo anaweza kuuliza swali kama hilo...msitake hata mtoto wangu wa la kwanza akagombee uraisi....
 
Pale ikulu hakuna rais mtu bali kumetundikwa shati linaloitwa rais kikwete.
Wala siyo shart ni shart la promoter wa Diamond na wasaidizi wake ni watengeneza video, kama una clips ya harusi yako wapelekee wanauwezo wa kumuweka na obama akaonekana alikuwepo kwenye harusi yako na bei ni nafuu sana.
 
Hili ndilo tatizo la JK na serikali yake. Kufunika mambo, udini chanzo chake ni dini, nadhani tujiulize kwa makini, utayari wa watawala wetu kutatua hili tatizo.
Kikwete ni muumini wa mfumo wa "Divide and rule", na dini ndiyo imeonekana ni nyenzo imara kutekeleza huo mfumo kwa hapa nchini. Hivyo hawezi kutatua tatizo la udini.
 
Kama ni raisi tunae, Mmiliki wa richmon hawajui, chanzo cha udini hakijui, waliomteka na kumgoa meno bila ganzi Dr. ulimboka hawajui, walie muua pade kule znz hawajui, waliomuua mwangosi hawajui..........sasa kazi ya hao aliowajaza hapo ikulu ni nini au kuedit video ya chadema..huu ni upum

Mkuu umesahau nyingine, vilevile hajui kwanini Tz ni maskini!!
 
Je anajua choo cha kike au cha kiume ni kipi anapokuwa nje ya nchi?
 
Ni punguwani tu ndiyo anaweza kuuliza swali kama hilo...msitake hata mtoto wangu wa la kwanza akagombee uraisi....
Kama ni swali la punguwani mbona linakushinda kunijibu?

Chanzo cha udini ni nini na suluhisho lake ni nini.

Raisi anatakiwa ajue kwasababu yeye ndo mwenye dola- jeshi, polisi, Tiss, na mkiti wachama. Kama ameshindwa kujua aondoke wanaojua majukumu ya raisi wafanye kazi.
Mwenyekiti wa chama?

Hapana, huo mpango ulishapitwa na wakati zamani za kale.

Mpango wa Mwenyekiti wa Chama kujua na ku lecture kila kitu huo mpango is long gone

Mfumo wa kusubiri solution za Rais as if Watanzania hatujui kitu ni wajinga that system is long gone

Mpango wa Wananchi kukaa tunaimba zidumu fikra za Mwenyekiti wa Chama that program is long gone

Kama una majibu yatoe. Sasa basi, chanzo cha udini ni nini na suluhisho lake ni nini.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom