Kikwete bado una nafasi ya kuisaidia nchi


B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Ivi kweli kinachoendelea bandari unaridhika nacho baba? Unauhakika kinatupeleka sehemu salama?

Ivi ushirikiano wetu na Rwanda umeridhika nao? Unajua agenda ya Kagame katika ushirikiano huu? Ushirikiano huu unatupeleka sehem salama?

Iv unaridhika na jinsi uchumi wa nchi unavyoenda? Iv pesa ikikosa vitu vinapaswa vishushwe bei au vipande? Baba una uhakika tunaelekea sehemu salama?

Iv baba hizi VAT umeridhika nazo? Zitatuongezea mapato au zitakimbiza wawekezaji na mapato?

Iv hakuna namna ya nyie kuwa washauri wazuri na mkaargue nae kwa fact na akaelewa?

Iv baba unajua miez miez au miaka michache ijayo tutakuwa na hali gan?

"Wanaolialia hakuna pesa ni wale waliokuwa wanazipata bure"

Kweli? Labda ninaduka na nilikuwa naingiza faida ya laki mbili kwa wiki ila sasa naingiza faida ya elf 50 kwa wiki inamaana namimi nilikuwa napata hela ya bure?

Kikwete baba una turufu tar 23 ya kutusaidia Watanzania wenzako! Kama hamuwez kumshauri basi mfunge speedgovener! Maana asipomiliki chama baadhi ya mambo mtampinga kama chama na angalau mtaokoa nchi hii!!

Tofauti na hivyo baba utakuwa unatutelekeza wanao huku wewe ukienda UN na kutuacha wakiwa!

Baba miaka mitano ni mingi!!!!!
 
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
2,943
Likes
1,004
Points
280
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
2,943 1,004 280
Tumeacha kumuita Mwenyezi Mungu. Tunamuita mtu aliyetupa ulaji baba .... hivi Tanzania ni mali ya nani? Isijekuwa watu wanafikiria ni mali yao binafsi
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Tumeacha kumuita Mwenyezi Mungu. Tunamuita mtu aliyetupa ulaji baba .... hivi Tanzania ni mali ya nani? Isijekuwa watu wanafikiria ni mali yao binafsi
Si anasemaga watanzania mniombee na mnamuombea au?
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Cc Faiza Foxy
 
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1,288
Likes
1,673
Points
280
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
1,288 1,673 280
Daaah kikwete hana nafasi kabisaa katika maisha yako kikubwa pigana na changamoto zinazokukabili hawa watu waache tu kama walivyo....umetumia jina baba mara nyingi sana, au wewe ni wa chama kileee pia unaona atawapa shida, sie wengine tushazoea kuhangaika na maisha yetu, wale wanalindana
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Faizafoxy huyu bila shaka
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Daaah kikwete hana nafasi kabisaa katika maisha yako kikubwa pigana na changamoto zinazokukabili hawa watu waache tu kama walivyo....umetumia jina baba mara nyingi sana, au wewe ni wa chama kileee pia unaona atawapa shida, sie wengine tushazoea kuhangaika na maisha yetu, wale wanalindana
Chukulia mfano huo wa mwenye duka na mapato yake!!!! Usikariri tu pambana sasa unapambana wakati wateja hawana hela au unaiba?
 
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
hivi watanzania mnafahamu maana ya uchochezi??unamshauri JK ili afanyeje?nahisi wewe hujielewi!!!darasa la saba au vyeti bandia!!!jihadhari sana na maneno yako na uandishi wako!!
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
hivi watanzania mnafahamu maana ya uchochezi??unamshauri JK ili afanyeje?nahisi wewe hujielewi!!!darasa la saba au vyeti bandia!!!jihadhari sana na maneno yako na uandishi wako!!
Akili ndogo utamjua tu! Endelea kubwabwaja
 
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1,288
Likes
1,673
Points
280
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
1,288 1,673 280
Chukulia mfano huo wa mwenye duka na mapato yake!!!! Usikariri tu pambana sasa unapambana wakati wateja hawana hela au unaiba?
So unadhani asipopewa uenyeketi hali itabadilika? Yakupasa uwaze mbali ni kweli hali ni mbaya lakini kama tunataka mabadiliko yakutupasa tukubaliane na mambo haya....kuna watu walikuwa wanafaidi alone nw tunapoelekea binafsi naona kuna mwanga tuwe wavumilivu
 
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1,288
Likes
1,673
Points
280
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
1,288 1,673 280
mie nakushauri kama huwezi kuendana na kasi ya urais chagua pa kwenda siyo unaroppka tu!!
Upo sawa kaka gud....wanaolalamika ni wale waliozoea vya bure kutoka kwa wana ccm
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Huyu jamaa ni lazima apewe chama. Kwani nyie wa tz si ndio mliomchagua? Mlimchagua au kajipachika mwenyewe? Sasa malalamiko ya nini? Mwacheni apige kazi bwana punguzeni kelele
 

Forum statistics

Threads 1,237,373
Members 475,533
Posts 29,286,224