Kikwete awataka wanasiasa wavumiliane | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete awataka wanasiasa wavumiliane

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Mar 19, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanaJf, Leo mh. Jk yupo Dodoma ktk kuhudhuria sherehe za kusimikwa Uaskofu mpya wa dom askofu Gervas Nyaisonga. Alipopata fursa ya kuzungumza, mh. Aliwataka viongozi wa dini kuwasihi na kuwaasa wanasiasa kuvumiliana ktk tofauti zilizopo kati yao.
    Mh. Alisema "wanasiasa wanapaswa kuvumiliana na kuzimaliza tofaut zilizopo kwa amani na utulivu pasipo choko choko wala uchochez wowote"
    Source; Rfa
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni matumbo! wenzio wanaona unakula peke yako wao mate yawadondoka unadhani watakaa kimya? Labda wote wajumuishwa kwenye serikali ya mseto.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Tofauti \zitamalizwaje kama watu wanaendelea kuteseka na maisha magumu!
    Tofauti zilizopo ni kati ya matajiri na masikini, siyo upande wa kisiasa...Nooo!
    Asikwepe agenda!...Asije akathubutu kusema hayo kwa wenye akili!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,641
    Likes Received: 11,547
    Trophy Points: 280
    mnafikiri angeongea nn zaidi ya haya aliyoongea? This is our prezdaa we selected him.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia ametoa wito kwa viongoz hao ktk madhehebu yao kuombea taifa, kwamba hali ya nchi ilipofikia TAIFA HILI LINAITAJI MAOMBI NA MAOMBEZI.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    ndio maana kayasema hayo kwa maaskofu.
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    JF imeingiliwa na wali wenye maji mengi
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Yeye ana uvumilivu? yuko tayari kuvumilia kweli? mbona kamwaga damu isiyo na hatia kama anao uvumilivu?
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maji ya shingo
     
  10. B

    BENNO URASSA New Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mweshimiwa rais amesema kweli ni vizuri watu wakavumiliana lakini watumishi wa halmashauri zetu nao tusiwavumilie kwa ubadhirifu wa fedha za umma kama kamati ya bw mrema ilivyobaini wizi mtupu huko kilimanjaro watumishi wale wachukuliwe hatua mara moja ili iwe mfano na kwa wengine.
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,099
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Inamaana amevunja ushirika na shekhe Yahaya au????
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 13,969
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    Kisasu haqu. jino kwa jino, pua kwa pua, neno kwa neno, maiti kwa maiti, mpaka mbaya ajulikane.
    Kitaeleweka tu.
    Nchi si ya wanasiasa tu wala hawakupewa urithi na babu zao, ni yetu wote na vyote vilivyomo vitutunze wote kisha siku zetu zikisha duniani, ardhi yetu ituhifadhi.
    Mtubu na kurudisha kisicho haki yenu ili mfanyiwe wepesi.
     
  13. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona yeye hakuvumilia maandamano ya CDM mz.shy.kag,mara akayaita ni mapinduzi ya serikali yake na ya uzushi; badala ya ukweli kwamba ni mawazo tofauti ya mtazamo wa chama husika???? aache unafiki!!
     
  14. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,077
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 0
    he z our prezda kweli ,but we ddnt select him.
    Labda km wewe ni member wa tume ya uchaguzi au upo usalama wa taifa ,kwasababu hao ndio waliomchagua na siyo umma wa watz.
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani ni nin maana ya kauli yake? Je anamaana wana ccm wawavumilie cdm or cdm wawavumilie ccm?
     
  16. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Good Thought
     
  17. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,890
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kuomba uvumilivu ni ubakaji wa fikra
     
  18. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    yakhe ghahawa inalevya.
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    zaidi ya divai?
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    "Your" president that "you" selected (all quotes are singular)
     
Loading...