Kikwete apoza mashirika ya dini

Kikwete apoza mashirika ya dini

fangfangjt

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2008
Posts
571
Reaction score
139
RAIS KIKWETE ATANGAZA SERIKALI KUTOA RUZUKU YA SH 60B KWA HOSPITAL ZA MASHIRIKA YA DINI - source TBC1 news bar
 
Siku zote serikali inatoa ruzuku hasa kwa ajili ya kulipa wafanyakazi kwenye hospitali za bugando, kcmc n.k labda kwa sasa wameongeza tu kiasi. Pamoja na hayo sidhani kama serikali inafanya hivyo kuwapoza viongozi wa dini bali serikali inawajibika kufanya hivyo kutokana na ukweli kwamba hospitali hizo zinasaidia sana katika sekta ya afya.
 
Siku zote serikali inatoa ruzuku hasa kwa ajili ya kulipa wafanyakazi kwenye hospitali za bugando, kcmc n.k labda kwa sasa wameongeza tu kiasi. Pamoja na hayo sidhani kama serikali inafanya hivyo kuwapoza viongozi wa dini bali serikali inawajibika kufanya hivyo kutokana na ukweli kwamba hospitali hizo zinasaidia sana katika sekta ya afya.
 
kufanya hivyo ni kupoza au ndio kutimiza wajibu wake kama Rais wa nchi?
:juggle:
 
Kwani jukumu la kutoa huduma za jamii (afya, elimu n.k.) ni la nani?

Mashirika ya dini au serikali?

Na kama utakuwa hujui kuna MoU ambayo serikali kupitia wizara inaingia ubia na hospital zinazomilikiwa na haya mashirika. Na katika hiyo inatoa subsidy kwenye dawa, vifaa and kusaidia kulipa (au kuajiri) wafanyakazi.
 
rais ametoa ruzuku kwa ajili ya kusaidia hospitali za mashirika ya dini ili wananchi wapate huduma za afya.kuna dhambi gani imefanyika hapo hadi kuleta thread inayosema ame 'poza' mashirika ya dini.
 
rais ametoa ruzuku kwa ajili ya kusaidia hospitali za mashirika ya dini ili wananchi wapate huduma za afya.kuna dhambi gani imefanyika hapo hadi kuleta thread inayosema ame 'poza' mashirika ya dini.

kwa sheria ipi ndani ya Katiba yetu......................?!
 
huko ni kjikosha tu hakuna lolote, serikal ya sasa haikubalik jaman, labda ikaogeshwe bahari pacific kwa muda wa miaka 5, huduma za afya ni lazima zisimamiwe na serikal ikiwa ni pamoja nakutoa fedha kama alivyoahidi KIKWETE......
 
Hiyo nayo habari?? Au kaamua kumake it publick kwani huwa hiyo ruzuku ipo siku zote na hamna aja ya prezo kuipublicize... Labda ndo hoja inapojengeka kwamba anajikomba baada ya kuharibu
 
Back
Top Bottom