Kikwete apewa kitabu, atakisoma? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete apewa kitabu, atakisoma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Father of All, Sep 27, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    Katibu mkuu wa zamani wa umoja wa mataifa (UN) Kofi Annan akisalimiana na rais Jakaya Kikwete baada ya kumkabidhi kitabu chake. Kwa wanaojua jinsi Kikwete anavyozidi kuua elimu na maadili nchini wanashangaa kama hii ni zawadi au suto. Je Kikwete asiye na muda wa kutulia hata kufanya kazi zake atapata muda wa kusoma hicho kitabu? Kikwete asiye na utamaduni wa kujisomea atakisoma au kukiweka kwenye shelves na huo kuwa mwisho wake? Kikwete rais atokanaye na kizazi kisichosoma wala kutunga na kuandika na kitabu wapi na wapi?
     
  2. M

    Major Nyenzi Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana watu wa kumsomea ... shida juu ya nini?
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Afu baadae analalamika amepotoshwa!
     
  4. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,033
    Likes Received: 5,122
    Trophy Points: 280
    Naomba hii ipelekwe kwenye jukwaa la photo.
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    huwa mara nyingi namsikia na kumuona Mzee Mwinyi kwenye mijadala ya Kiswahili kwenye media, je amewahi kufanya compilation yoyote ya anayoyaongea pia??

    Bravo Mzee Makamba nilikuona unazindua kitabu chako siku moja lakini sijakiona madukani maana nilikuwa natafuta nakala yake kwa udi na uvumba
     
  6. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,563
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Akikisoma naomba ban.
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,978
    Likes Received: 4,106
    Trophy Points: 280
    naye wangempatia kile cha kwake cha 'JK - Tumaini Lililolejea' au cha Profesa ili wabadilishane kama business cards
     
  8. m

    mishalejuu Senior Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hapendi kusoma? sina uhakika. tunaombeni mwenye evidence na hili aturushie humu.
     
  9. m

    mishalejuu Senior Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Annan kama former UN secre ana mambo mengi ameyaona na experience....ni bora amedocument ili tujue kinachoendelea. Huwenda even Pres Kikwete will do the same atakapomaliza ng'we yake on Tanzania politics, economy and religion
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Atampa mwanaisha
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mbona unaongea maneno mpaka povu la Gego la mwisho linakutoka? JK yaonyesha anakuuma sana kwa utendaji wake ? Na kumbuka rais ni taasisi si mtu mmoja ukilijua Hilo povu lote litakuisha, teh teh teh
     
  12. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,986
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Who cares? Ni upepo tu... hili nalo litapita!
     
  13. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,880
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Akikisoma hicho kitabu nikatwe mshahara wa mwezi mzima.
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona madonge mnamtupia baba yetu JK? Mbona alisoma ile sheria ya Uchaguzi kwa ufasaha kabisa kwani atashindwa kusoma haka kakitabu? Tehe Tehe Tehe. Mpoooooooooo?
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Hawezi kukisoma huyo, alitaka tu apigwe nacho picha
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Akisoma hicho kitabu,mkandala asiniadmit hapo udsm!
     
  17. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo anasomewa, anapewa brief, nae anatafuta kusoma page iliyomvutia! kama ni hivo anaweza soma vitabu vingi sana mpaka atoke IKULU

     
  18. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,137
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    JK kweli anajua kuvaa! Annan angeingiza kwenye Facebuk akamtag Jk angesoma chote!
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,455
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwanza tujiulize asome hicho kitabu kimeandikwa kwa kiswahili au kiingereza?hebu acheni utani bana tabi lote hilo asome huyu?hahaaaa
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,455
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    khaaa yaani mtu kavaa mkoti oversize ...kachanganya rangi kama makachumbari halafu unasema kapendeza?kweli kuna watu mna makengeza
     
Loading...