Kikwete alitumia uchawi gani?

umepata kuongea hayo mauchafu yako kwa kumpima kikwete kwa miaka kumi. huyu hata mwaka haujaisha.

Mmmmm, kwa style hii ya JPM hata miaka mitano hatufiki. Si kwa uchumi tu bali damu itamwagika, kwani hakuna chama cha siasa kitachongojea kuwa barabarani mpaka 2020, au mbunge asubiri ruksa toka kwa JPM ili akawashukuru waliomchagua, au JPM awaambie mahakama ifanye vipi kazi na mengineyo.

Kweli JPM hajipendi maana Mkwere alishatuonyesha kipimo cha Demokrasia na wote tukafurahia leo uturudishe kule kwenye chama kimoja cha TANU, Mmmmmmmmmm, sijui. Tusubiri tuone ila kazi anayo, natabiri miaka mitano hatufiki.
 
angalia kumbukumbu zako vizuri. Mwinyi alihamia kabisa Dodoma, ila mawaziri hawakumfuata, baada ya muda fulani (sikumbuki) akajirudia zake Dar kimya kimya.


Yule hakuwa tayari kuhamia Dodoma na ndiyo maana nilisem vile. Yaani wewe rais halafu mawaziri wako ndiyo wakutawale wewe? Kwa Tanzania hii, tunahitaji rais anayendesha watu kiuhakika si kucheka na kusikiliza taarab tu Ikulu. Rais usipokuwa serious na maauzi yako your subordinates will never take you seriously, muulize kijana mtalii a.k.a. Mze wa kucheka bila sababu atakuambia.
 
Wewe umeishaisoma namba!
 

Aiseee!! Acha tuu, najuta sana
 
Hakuna kinachoenda mrama we kaa utulie dawa ikuingie
 
Uliza deni la taifa lilifikia sh. ngapi?

Uliza mikataba iliyo sainiwa (juu ya malia asili) leo bado inakunufaisha?

ILIKUWA FUNIKA KOMBE MWANAHARAMU APITE. JE TUENDELEE NA STYLE KAMA HIYO?
Deni hata nyerere aliliacha na ndio baba wa taifa hili so co issue..! Mikataba hasa ya kifisadi kaikuta from chenkapa mfano epa,iptl,aggreiko na mingine pamoja na kuwa hakuwa malaika mengi mazuri kaifanyia nchi hii bila majigambo kujitapa na kuita waandishi wa habari.
 
KIKWETE HOYEEEEE,LIKWETE HOYEEEE,KIKWETE HOYEEEEEEE,MAJIPU ZIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII,MAJIPU ZIIIIIIIIIIIIIIIII,MAJIPU ZIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII.
 
JK alikuwa sio mpenda sifa, alikuwa na hekima na busara, alisaidia kukua kwa demokrasia ila huyu mpenda sifa ni janga la kitaifa
TENA HAIJUI HIYO KAZI YA URAIS,YEYE AKISHAKULA MICHENBE NA NGOZI YA MBUZI HAO ANAANZA KUFANYA MADUDU,.,.,.MUNGU WANGU DAAAAAAAAAAAAH.
 
Hivi kipindi cha JK boom halikucheleweshwa? Wanafunzi hawakugoma? Mbona mnakuwa kama viwavi, kusahau sahau tu ovyo...

na mimi nakumbuka tulienda field tukiwa na laki 120kati ya laki 540
tulipo rudi tukapewa la 3.
 
NYANOKOOOO EBHEE,LIBOLO LA MWASO NGOSHA OLE NCHIRO CHIRO TOMBANOKO.,.,.,.,.,
 

mnakumbuka maandamano ya iringa yaliyomuua mwangosi, mnakumbuka , arusha , watu walijeruhiwa na mke wa rais wa mioyo yetu , mnakumbuka vibali vingapi vilizuiwa kipindi cha jk, mnakumbuka jinsi jk alivyotukanwa kuwa ALIHARIBU NCHI , kwa kwachia kila kitu kinaenda hovyo , mnakumbuka
haya majina
mkwere
tezi dume
popo
vasco dagama
mchekacheka hovyo
eti ghafla jk amekuwa mzuri
kuliko MAGUFULI aliye na miezi 8 madarakani
 
Hata Rais ajaye atakuwa mbaya kuliko Magufuli, mtu hasifiwi akiwa madarakani au akiwa hai hadi atoke. Ndivyo ilivyo
 
TOMBANOKO,NYANOKO,LIBHORO LA MWASO,MSINO WA MWASO NYANOOOKOOOOOOOOOOO BHENHWE,.,.,..
 
NYANOKOO BHENHWE,.,.,.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…