Kikwete aitambua serikali ya mpito Libya?


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
09_11_wv3b4y.jpg

Rais Jakaya Kikwete akisalimiana na kiongozi wa Serikali ya Mpito ya Libya,
Mustafa Abdel-Jalil , jijini New York, Marekani,
ambako wote wanahudhuria mkutano wa 66 wa Umoja wa Mataifa.​


Wiki chache zilizopita serikali ya Tanzania kupitia waziri wa mambo ya nchi za nje Membe ilisema haitambui serikali ya mpito ya Libya na kumshinikiza balozi wa Libya nchini kutoendelea na zoezi la kuipeperusha bendera ya serikali mpya mlingotini, bali bendera la Gadafi ndiyo inayotambuliwa,

Je, serikali yetu itarudishaje kauli yake ya kutoitambua serikali mpya ya Libya wakati kiongozi wake kapokelewa umoja wa mataifa?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Tanzania haiwezi kutambua serikali ya waasi ambao hawajaapishwa wala hawana mihimili mitatu ya dola.
 
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
09_11_wv3b4y.jpg

Rais Jakaya Kikwete akisalimiana na kiongozi wa Serikali ya Mpito ya Libya,
Mustafa Abdel-Jalil , jijini New York, Marekani,
ambako wote wanahudhuria mkutano wa 66 wa Umoja wa Mataifa.​



Wiki chache zilizopita serikali ya Tanzania kupitia waziri wa mambo ya nchi za nje Membe ilisema haitambui serikali ya mpito ya Libya na kumshinikiza balozi wa Libya nchini kutoendelea na zoezi la kuipeperusha bendera ya serikali mpya mlingotini, bali bendera la Gadafi ndiyo inayotambuliwa,

Je, serikali yetu itarudishaje kauli yake ya kutoitambua serikali mpya ya Libya wakati kiongozi wake kapokelewa umoja wa mataifa?
Candid Scope, Tanganyika hakuna serikali kuna makundi ya majambazi tu ambayo sifa yao kubwa ni kugombana mchana lakini usiku wote wanakuwa wahalifu. Ukifuatilia resolution za Kikwete utakuwa chizi
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Tanzania haiwezi kutambua serikali ya waasi ambao hawajaapishwa wala hawana mihimili mitatu ya dola.
Una maana nchi ya Libya haina utawala? Who is responsible to the Libya nation and internation isues? Nani anatawala libya kwa sasa Libya?
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
09_11_wv3b4y.jpg

Rais Jakaya Kikwete akisalimiana na kiongozi wa Serikali ya Mpito ya Libya,
Mustafa Abdel-Jalil , jijini New York, Marekani,
ambako wote wanahudhuria mkutano wa 66 wa Umoja wa Mataifa.​



Wiki chache zilizopita serikali ya Tanzania kupitia waziri wa mambo ya nchi za nje Membe ilisema haitambui serikali ya mpito ya Libya na kumshinikiza balozi wa Libya nchini kutoendelea na zoezi la kuipeperusha bendera ya serikali mpya mlingotini, bali bendera la Gadafi ndiyo inayotambuliwa,

Je, serikali yetu itarudishaje kauli yake ya kutoitambua serikali mpya ya Libya wakati kiongozi wake kapokelewa umoja wa mataifa?
Kikwete na Waziri wake Membe wana ubavu zaidi wa kutoitambua serikali ya mpito Libya ambayo Umoja wa mataifa ulio juu ya nchi zote duniani unaitambua?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
hapo ndo ambapo membe na jk mnaponivuruga akili kabisa.....
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Una maana nchi ya Libya haina utawala? Who is responsible to the Libya nation and internation isues? Nani anatawala libya kwa sasa Libya?
waasi ndio wanatawala.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Tanzania haiwezi kutambua serikali ya waasi ambao hawajaapishwa wala hawana mihimili mitatu ya dola.
Halafu eti viongozi wa aina ya Membe na JK nao huwa wanajilinganisha na Nyerere na serikali yake haaaaaaaa ahaha ahahahah ahahahaha!!!!!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Jinsi gani tusivyokua na msimamo wowote kuhusu masuala mazito kimataifa; CCM kila mtu huibuka tu na lwake kila siku na kesho yake utadhani kama unaota vile unapomsikia mwenzao mwingine anapozungumza.

Libya nzima People's Power!!!!!! Bendera ya serikali ya mpito sasa ikapandishwe upya Dar na Mhe Membe awe Mgeni Rasmi kwenye uzinduzi huo.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Hiyo naiza kuita kukurupuka kwani membe akitoa tamko jk halisikii? Au hawashauriani mpaka itokee mkanganyiko kama huu?
 
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,260
Likes
178
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,260 178 160
Hivi kusalimiana ndio kuitambua?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
nchi haiwezi kupinduliwa kwa pick up.wale ni wahuni tu wa bangazi.hatuwezi kuwatambua na hatutawatambua.by membe.
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
10
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 10 0
Wairudishe kwa nani,who are we after all.Sisi ni vijidudu tu ambavyo hatu-deserve tendo lolote jema.We are to be tramped upon as necessary.Kwanza hiyo ni njia moja wapo ya kuondoa any confidence we might have,so kwa mawazo yao they are on track.Kumbuka mawazo yao ni tofauti kabisa na ya kwako.What is right to you is wrong to them.Halafu Kikwete kuitambua NTC is the most natural thing for him to do.Ni mtoto wa the NWO,what did you expect him to do.Kutoitamua NTC would be suicidal.
 
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
868
Likes
8
Points
35
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
868 8 35
Halafu eti viongozi wa aina ya Membe na JK nao huwa wanajilinganisha na Nyerere na serikali yake haaaaaaaa ahaha ahahahah ahahahaha!!!!!
kikwete kasema nabii hakubaliki nyumbani
aisee
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Tanzania haiwezi kutambua serikali ya waasi ambao hawajaapishwa wala hawana mihimili mitatu ya dola.
Mkuu MKJJ, siku nilivyomuona Membe katika TV akitoa msimamo huu!!! Nilicheka halafu nikamhurumia. Halafu nikabaki na swali kichwani mwangu "where are leaders nowadays?"
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
kwa kweli ni aibu!
we have ashame presdent,
we have a shame government,
all of the ministers a full of shame also!
shame
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,844
Likes
2,765
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,844 2,765 280
Tanzania haiwezi kutambua serikali ya waasi ambao hawajaapishwa wala hawana mihimili mitatu ya dola.
Mkuu MM inawezekana wameshasahau hiyo kauli au ni kauli ya Membe si unajua huku kila mtu na kauli zake !
 
P

plawala

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
627
Likes
0
Points
0
P

plawala

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
627 0 0
nchi haiwezi kupinduliwa kwa pick up.wale ni wahuni tu wa bangazi.hatuwezi kuwatambua na hatutawatambua.by membe.
Bila shaka bado mnamtambua gadafi ingawa serikali yake haipo tena madarakani na haitakuwepo tena
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,062