kikosi cha yanga kitakachoanza leo.

kikosi cha yanga kitakachoanza leo.

Yanga yabamizwa 5-0 na Simba.JPG
hamtaamizi tukiwatandika kama hizi tena...
 
Crashwise...nakuheshimu sn broda...sikutegemea kusikia toka kwako...ila freshhh...vp nasikia toka libolo apige 4 bila ndom..waume zenu wote wamewakimbia....?kisa njia imekuwa kubwa..hahahahaha..
 
Last edited by a moderator:
Crashwise...nakuheshimu sn broda...sikutegemea kusikia toka kwako...ila freshhh...vp nasikia toka libolo apige 4 bila ndom..waume zenu wote wamewakimbia....?kisa njia imekuwa kubwa..hahahahaha..
Siku hizi mimi mpole ila bandiko la kaka yangu Bala limeni kera sana ukizingatia yeye huwa anapiga sana ushabiki wa kejeri za namna hiy lakini nimemsoma tangu juzi sijui ni kwa kuwa mwaka huu yeye ana uhakika wavikombe vyote...Simba hatuna wame tuna malikia, wanaofanya upuuzi huo ni yanga rejea tukio la kuwa laza wachezaji watatu kitanda kimoja Chuji, Twite na fuso, na kuajiri kocha mwenye vikuku na bingwa wa kucheza viduku yanga nyi wapuuzi kweli, halafu Manji ni mme wenu mtabisha nini mkikohoa tu anawachapa na vitege, always...
 
Naona siku hizi umeingia
kwenye ushabiki uliokuwa unaupinga, siku tukiwa tunayaporomosha hapa
usinune mke wa Manji...

Teh teh......Na hivi ndio vijimambo vya utani wa Jadi.....

Na haya ndo madhara ya LIBOLO....

Mmeharibiwa kabisa siku hizi....Huko nyuma hamkuwa hivyo....

Nasikia Malkia wa nyuki ndo anaongoza Jahazi la timu sasa hivi.....Kulikoni?....Ina maana Rage ndo basi sana....

Aaaaah wazee wa Muscat....

Btw, nasikia wachezaji wa kikosi cha kwanza wanaendesha mgomo...Na kesho mnaingiza kikosi cha pili....Ya kweli hayo mtani?
 
Siku hizi mimi mpole ila
bandiko la kaka yangu Bala limeni kera sana ukizingatia yeye huwa
anapiga sana ushabiki wa kejeri za namna hiy lakini nimemsoma tangu juzi
sijui ni kwa kuwa mwaka huu yeye ana uhakika wavikombe vyote...Simba
hatuna wame tuna malikia, wanaofanya upuuzi huo ni yanga rejea tukio la
kuwa laza wachezaji watatu kitanda kimoja Chuji, Twite na fuso, na
kuajiri kocha mwenye vikuku na bingwa wa kucheza viduku yanga nyi
wapuuzi kweli, halafu Manji ni mme wenu mtabisha nini mkikohoa tu
anawachapa na vitege, always...

Sio kosa lako mtani....

Tunajua ni madhara ya LIBOLO.....

Mmelegea kweli siku hizi....No wonder mlienda kufanya mazoezi uarabuni....Wazee wa Muscat....

Kupigwa bao tano si mchezo....
 
Teh teh......Na hivi ndio vijimambo vya utani wa Jadi.....

Na haya ndo madhara ya LIBOLO....

Mmeharibiwa kabisa siku hizi....Huko nyuma hamkuwa hivyo....

Nasikia Malkia wa nyuki ndo anaongoza Jahazi la timu sasa hivi.....Kulikoni?....Ina maana Rage ndo basi sana....

Aaaaah wazee wa Muscat....

Btw, nasikia wachezaji wa kikosi cha kwanza wanaendesha mgomo...Na kesho mnaingiza kikosi cha pili....Ya kweli hayo mtani?

mabwaku
 
Nijipe moyo upi, mwaka huu najua sina changu lakini msiletu matusi na kejeri za kiduwazi wakati mna deni la goli sita bila, goli tano bila...

unaweza ukanionyesha post hata moja niliyokutukana kwa nafsi yangu?
 
Nijipe moyo upi, mwaka
huu najua sina changu lakini msiletu matusi na kejeri za kiduwazi wakati
mna deni la goli sita bila, goli tano bila...

Malkia wa Nyuki.......

Hiyo ni historia mtani.....

Msimu uliopita Man Utd alipigwa 6 na mtani wake wa jadi Man City....Man Utd walishasahau na kuamua kujipanga...Leo hii Man Utd anaongoza ligi kwa kumuacha Man City kwa zaidi ya point 10......Yanga nao walifungwa na Simba goli 5 mwaka jana...Mwaka huu wanaongoza ligi kwa kuwaacha Simba kwa point 14....

Na hii ndio football.....Ndio maana Yanga tunasema 'Daima mbele, nyuma mwiko'.....Hatuangalii ya nyuma sisi......Ni mbeleeeee
 
Kaliulize LIBOLO.

hilo lijina juu lenye nyekundu limewafanya vibaya Simba huko nyuma,naskia siku wanashindia kuvaa nepi au pampass tangu watoke Angola,kweli LIBOLO lilikoroga tope kisawasawa to Simba's back
 
hilo lijina juu lenye nyekundu limewafanya vibaya Simba huko nyuma,naskia siku wanashindia kuvaa nepi au pampass tangu watoke Angola,kweli LIBOLO lilikoroga tope kisawasawa to Simba's back

jf sports rahaa unatukana tu hadi raha huku hakuna ban kabisa..
 
hapana chezea jangwani wewe!ni lazima mnyama achinjwe mwaka huu.

Lakini pamoja na kushinda mechi zote hizi hatuwezi kuvunja rekodi ya watani wetu wakiwa chini ya Phiri, walishinda mechi zote mpaka ubingwa kumbe bado tuna kazi ya kuhakikisha nasisi tunavunja hiyo rekodi wasije wakaitambia kila mara, pia wantambia kutufunga magoli zaidi ya manne mara mbili, kmwaka wa jana 5, na mika ya zamani 6. Kumbe tutembeze kipigo kwao safari hii walau tulipize kisasai kama si cha 5 basi 6.
 
Back
Top Bottom