miss strong
JF-Expert Member
- Jul 4, 2012
- 7,011
- 3,708
- Thread starter
-
- #61
acha tusikilizie music,,,,, sa ivi kila mtu atajidai ana pisto!!!!
ni kweli aisee yule kijana atakuwa katendwa pakubwa....
kupigwa risasi nje nje...hiyo pesa ikiwezekana irudishe tuy
La mgambooooooooooooooo limelia huko..........................
Yaani kwakweli nmesikitishwa na kilichompata dada Ufoo Saro kabisaaaaa,Sababu zinazovuma mpaka sasa ni mapenzi kimetokea nini wanafahamu wenyewe......
Kuna kipindi nilileta thread hapa juu ya yule mchaga anayenihudumia ingawa simpendi kutoka moyoni,na jana jioni kanitumia pesa katika ule mtandao wa hakatwi mtu hapa na kuitoa sijaitoa.
Niliposikia yaliyomkuta bi dada mida ya asubuhi mbona hata hiyo pesa naiogopa hata kwenda kwa wakala kuitoa.......
Kwakweli wadada tuliangalie hili swala kwa umakini maana hata sielewi kabisaaaaa...... Heaven on earth, Madame B, Smile, Elli79, neggirl, Pacha wangu DEMBA sitaki nikuache IGWE, GreenCity mwekundu na wengineo wengi jamani hii ishakuwa fundisho kabisaaa maana naona kimeshanuka huko.
Ikiwezekana kubadilika na tubadilike maana mambo yamesharibika na kijiwe kishaingia balaaaaa
Shosti, hakuna hata cha kuogopa.
Watapata sifa bure.
Wewe huyo mchaga mlie pesa kama kawa, akikuzingua, kimbilia kwangu.
Mwenye masikio na asikie.
Watu wana uchungu na pesa zao bana!!
Ila dah . . . mama wa watu kasafirishwa ghafla bila hata kutubu masikini!!!
Shosti, hakuna hata cha kuogopa.
Watapata sifa bure.
Wewe huyo mchaga mlie pesa kama kawa, akikuzingua, kimbilia kwangu.
Nyote wawili wazanaki wanasema wote mang'anyang'a. Unafikiri utanigombanisha na mke wangu ubaki salama?. penda maisha yako. Heaven on earth anaweza akasababisha maisha yako yawe mafupi kama maisha ya funza. Sitaki mtu achezee mapenzi yangu wala amzoee mke wangu nmpendae heaven. Au nimwambie Jiwe Linaloishi akupige ban?. mia
Ndo mpango....nakula mpk nakaribia kusema poooo,chezea madanga ya mjini!!!ila dada yeye pisto hana labda silaha za jadi,mshale ntaweza kukwepa kweli au nianze na mazoezi!!!
Ndo mpango....nakula mpk nakaribia kusema poooo,chezea madanga ya mjini!!!ila dada yeye pisto hana labda silaha za jadi,mshale ntaweza kukwepa kweli au nianze na mazoezi!!!
Shosti, hakuna hata cha kuogopa.
Watapata sifa bure.
Wewe huyo mchaga mlie pesa kama kawa, akikuzingua, kimbilia kwangu.
Khaaa usimdanganye mtoto wa mwenzio.......:A S 39:
Naona ushapona na jeuri yako iko juu. Kitendawiliii...............Pamparama mlango wa chuma ukifunguka hauna huruma...............
Ndo mpango....nakula mpk nakaribia kusema poooo,chezea madanga ya mjini!!!ila dada yeye pisto hana labda silaha za jadi,mshale ntaweza kukwepa kweli au nianze na mazoezi!!!
Wala simdanganyi.
Nampa mdogo wangu mbinu za kuishi mjini bila kutumia nguvu.
Kwani ulitaka nife.
Ndo nshapona hvo...na nimekuja na ari mpya.
Hatuogopi bastola, tunaogopa mvua mjini hapa.
Na sisi tuna uchungu na papuchi zetu....
Sweetheart mmh unatafutia wenzio vilema toa na mbinu za kivita kabisa kujihami nkalale mie:noidea:
Hahahah........aya bana kama u mzima kheri. Sie kijijin mvua neema ila twaogopa Mungu na Njaa kwani hawana mbabe hao.