Kikombe kingine chaibuka newala!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikombe kingine chaibuka newala!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    YETU MACHO MWAKA HUU

    HAKUNA RANGI TUSIOACHA KUIONA AKIKA

    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    DOSI IKIWA TAYARI KWA WATEJA

    [​IMG]
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    MBELE YA UPONYAJI WAMAM WASIKWAMBIE KITU WAKO MBELE SI MCHEZO

    [​IMG]
     
  4. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nasikia hiki ni KIJIKO, sio kikombe ! na madaktari wamethibitisha kabisa kwa vyeti na vipimo kuwa mtu kapona ukimwi ( Taarifa ya habari jana TBC1)
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya nchi ya vikombe hii
     
  6. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo picha ya kwanza inaonyesha anakumegea na andazi kidogo kabisa... hehe.. watanzania kweli mambo bado
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    mi naisubiri tiba ya kibuyu hope itanifaa sana.
     
  8. s

    sharobaby Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hahaha jana nimesikia ila huwezi amaini nimesahau wapi ila huyo bibi anatibu na kibuyu
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    hatudanganyiki bana......
     
  10. inols

    inols JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haya yote ni serikali kushindwa kutawala chini ya CCM, na kukimbilia kikombe ili kutuliza vuguvugu la mabadiliko, hakika tujiandae kuona rangi ambazo hata hatujawahi kuziona.

    Serikali yoyote iliyopoteza mwelekeo siku zote huwa inakumbatia hoja nyepesi nyepesi, kama ilivyotokea kwa Mobutu ambaye alishia kuwashinikiza wana muziki wa kizaire wamwimbie kwenye nyimbo zake, mwishowe akazikwa na watu wachache katika maziko yasiyo kuwa na heshima.

    Kama CCM na viongozi wake wanasoma alama za nyakati vizuri wajiandae kuelekea huko, pona yao ni kujichuna ngozi na kutoa nyama ibaki mifupa walioikataa ya azimio la arusha.

    Nje ya hapo ni kuporomoshwa kwa kishindo kikuu na chama kusambaratika mpaka baada ya miaka hamsini mingine.
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,605
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    kwa design hii,basi na mi ntagawa kipimo cha vizibo vya soda.,!!
     
  12. p

    pansullah Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iman yetu ndiyo itakayotuokoa....hakika tupo safarini....tutaona mengi na ya kustaaajabisha..... so tusiogope juu ya haya.... tuangalie mambo muhimu ya nchi,tunawezaje kukidhi haja za watanzania...miundombinu hali ngumu ya maisha... endapo mambo haya tungeyapa promotion na kuwa vinywani mwa watu kila siku hakika tanzania hii ingekuwa si kama tuionavyo... lakin kwa mambo ya msimu tupo attention sana... mungu bariki africa mungu bariki TANZANIA!
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    kekundu sio kenye pesa....
    wajinga ndio waliwao.
     
  14. H

    Hardman JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    newala hicho kikombe kipo kijiji gani coz newala kubwa
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ..Kweli bana tena newala ni karibu kuliko samunge hapa nauli haizidi 50 unapata kibuyu/kikombe unarudi town unaendelea kutimba maisha!!..
     
  16. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,190
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hizi ni Nyakati za Mwishooooooooo, Jamani ndugu tumuombe Mungu!

    Ili hivi vikombe/vijiko/vibuyu/visoda vya dawa za kienyeji, Visije kutukosesha kuurithi ufalme wa Mbingu
     
  17. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkapa aliwahi kusema hii ni bongo land unaishi kwa bongo, kazi kweli kweli
     
Loading...