Kikao cha Pamoja, Dr slaa (Chadema) na Sam Ruhuza (NCCR) now!

Kikao cha Pamoja, Dr slaa (Chadema) na Sam Ruhuza (NCCR) now!

bibikuku

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Posts
832
Reaction score
496
Nimepata taarifa kuwa Katibu mkuu wa CHADEMA Dr Slaa anaelekea kwenye ofisi za NCCR mageuzi kwa mazungumzo na katibu mwenzake Sam Ruhuza. Nafuatilia kujua kipi kinazungumzwa kati ya makatibu hao wawili then nitawaletea hapa jamvini soon!

Updates:

Taarifa ni kwamba CHADEMA na NCCR wamekubaliana kuungana na kusameheana katika kila jambo walilowahi kutendeana na wamekubaliana kushirikiana kuanzia sasa. Katika makubaliano hayo Mbatia amefuta kesi ya uchaguzi dhidi ya Halima Mdee kesi namba 101 ya mwaka 2010. Kuanzia sasa wamekubaliana kufanya kazi kwa ushirikiano kwa lengo la kuimarisha upinzani na kuhakikisha CCM inang'oka mwaka 2015. Makubaliano hayo yamesainiwa na DR Slaa na Sam Ruhuza katika ofisi za NCCR Mageuzi dakika chache zilizopita.
 
Du: DR Yuko Busy sana, Majuzi hapa alikuwa Uzini Nasikia kamwaga sumu kali sana kule,
Kabla ya hapo alikuwa Mbeya ambako alielezea waraka kutoka serikalini unaotaka kuzibiti
wafanyakazi wa serikali wanaojihusisha na siasa, kabla ya hizi tena alitia timu Maskani yake
ya ukweli Magogoni kuonana na Agent wake.

This is the only busy General Secretary of all the political parties in Tanzania.
Keep up the good work.

Na hii event lazima Mhuza aweke kwenye resume/CV document yake
 
Ulitakiwa upandishe hii baada ya at least kupata substance!
Akiishia hapo Magomeni utatuambia nini?
 
Twasubiri updates toka kwako mkuu,piga kazi usirudi nyuma!
 
NCCR + CDM for 2015?

NI mtazamo tu, msinipige mawe.
 
Tunahitaji makamanda kadhaa toka nccr na wala si chama kuna kichwa kama Dr Sengondo Mvungi, mh. Machari, makamanda wa arusha nk. Mamluki wa ccm hatuwahitaji kama Mbatia
 
Taarifa ni kwamba CHADEMA na NCCR wamekubaliana kuungana na kusameheana katika kila jambo walilowahi kutendeana na wamekubaliana kushirikiana kuanzia sasa. Katika makubaliano hayo Mbatia amefuta kesi ya uchaguzi dhidi ya Halima Mdee kesi namba 101 ya mwaka 2010. Kuanzia sasa wamekubaliana kufanya kazi kwa ushirikiano kwa lengo la kuimarisha upinzani na kuhakikisha CCM inang'oka mwaka 2015. Makubaliano hayo yamesainiwa na DR Slaa na Sam Ruhuza katika ofisi za NCCR Mageuzi dakika chache zilizopita.
 
Taarifa ni kwamba CHADEMA na NCCR wamekubaliana kuungana na kusameheana katika kila jambo walilowahi kutendeana na wamekubaliana kushirikiana kuanzia sasa. Katika makubaliano hayo Mbatia amefuta kesi ya uchaguzi dhidi ya Halima Mdee kesi namba 101 ya mwaka 2010. Kuanzia sasa wamekubaliana kufanya kazi kwa ushirikiano kwa lengo la kuimarisha upinzani na kuhakikisha CCM inang'oka mwaka 2015. Makubaliano hayo yamesainiwa na DR Slaa na Sam Ruhuza katika ofisi za NCCR Mageuzi dakika chache zilizopita.
ngoja niamini hizi taarifa...ni jabo jema sana lakini mbatia ana mapenzi na magamba
 
Ushirikano ni mzuri lakini lazima uwe na mipaka, mfano kwenye chaguzi mbaalimbali, ikitokea jimbo fulani kila mtu anataka kusimamisha mgombea inakuaje? waseme wanataka kushirikiana kwa lipi?
 
padri slaa mjanja sana amepakimbia uzini ili matokeo yakitoka awe na lakujitetea
 
Back
Top Bottom