Ninatumia smartphone na ninapenda kujaribu apps nyingi iwezekanavyo. Kwa sasa hivi natumia Whatsapp kwa kutuma msgs kwa wale wenye hiyo. Hata hivyo napenda kujaribu apps zingine vilevile. kuna hii hapa inaitwa Kik ambayo naitumia vilevile.
Ninatumia smartphone na ninapenda kujaribu apps nyingi iwezekanavyo. Kwa sasa hivi natumia Whatsapp kwa kutuma msgs kwa wale wenye hiyo. Hata hivyo napenda kujaribu apps zingine vilevile. kuna hii hapa inaitwa Kik ambayo naitumia vilevile.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.