Kijana wa kiume kufua chupi za mama yake

Kijana wa kiume kufua chupi za mama yake

Shida iko wapi? Huko zinakovaliwa chupi si ndio alitoka huko?

Sent using Jamii Forums mobile app
93dabf10a9a1ea1c5395c14deb0a409c.jpg
 
Aibu naona mimi huyo mama jaman ni mchafu sana halaf anachofanya si vizuri unampaje mtoto wako chupi akufulie kweli
Ndio wazazi wa mwendo kasi hao dada ake na huyo hashindwi kuvua nguo mbele ya mwanae mana hajithamini.

Sijui ndio udhungu dada ake au si watanga ndio washamba.
 
Aibu naona mimi huyo mama jaman ni mchafu sana halaf anachofanya si vizuri unampaje mtoto wako chupi akufulie kweli

Angekuepo baba mtoto angemfulisha hizo kufuli zake kweli.?
Ndo muamini single moms ni janga tena sio dogo.
" Excuse me mom where is my dad". !


Aisee. Kweli dunia ina mambo. Kesho na kesho kutwa mwanae akifua za mkewe ataona mwanae ni mume bwege.

Vipo vya kusaidiwa ila sio hicho
 
Ndio wazazi wa mwendo kasi hao dada ake na huyo hashindwi kuvua nguo mbele ya mwanae mana hajithamini.

Sijui ndio udhungu dada ake au si watanga ndio washamba.
Huo uzungu wa hivyo unipitie mbalia acha tu nibaki na uswahili wangu chupi yangu anaiona mume wangu tu ye ndio anaweza kufua kama nimezidiwa naumwa au vipii
 
Maendeleo yanatupita tuko bize kujishughurisha na maisha ya watu.
Kwa tukio kama hili lazima linishughulishe tu BTW napiga mishe zangu wikend kama hivi nakua home so kinachokuwa tofauti lazima tuelezane

Usithubutu kumpa kijana wako vyupi akufulie tena ukiwa hai na mzima wa afya

D.A"mwanaume mashine"
 

Angekuepo baba mtoto angemfulisha hizo kufuli zake kweli.?
Ndo muamini single moms ni janga tena sio dogo.
" Excuse me mom where is my dad". !
Kwa baadhi yao ni majanga aisee mana mtu anafanya jambo hadi unajiuliza mara tatu hivi zinamtosha kweli.
 
Huo uzungu wa hivyo unipitie mbalia acha tu nibaki na uswahili wangu chupi yangu anaiona mume wangu tu ye ndio anaweza kufua kama nimezidiwa naumwa au vipii
Kweli kabisa dada ake. Haya mengine sie twaita matusi. Mana huko ni sawa na kujitusi.
 
hapo mwisho

"mwanaume mashine"

kasagie mahindi.



ila mambo ya kupanga kinachonikera ni hiko tu

yani hata underware ikionekana baasi vyumba vyoote mnatomasana mjue kilichopo kwa mpangaji mwenzenu.

sasa ona huyu ni mwanaume umerusha hadi huku jf.

kila mtu anauhuru wake na ustaarabu wake ndio maana hii nnchi ni HURU.
Uhuru wa namna hii ni wa kijinga..... MTAKUJA KUJIHISI HURU KUFANYA MAPENZI NA NDUGU ZENU WA DAMU KISA KILA MTU ANA UHURU WAKE...
 
Ustaarabu wa kizungu lazima uende kizungu chupi si asili yetu wabantu hivyo ukitaka jambo la kizungu kulipeleka kibantu utapata kizungu zungu.

Ndio maana ushwahilini hakuishiwi magonjwa hasa fangasi kwa kuanika chupi ndani azikauki vizuri eti “eti si ustaarabu chupi kuanikwa nje” shenzi kabisa.

Dogo afue chupi za Mama yake na mama akiugua hoi amuoshe mama yake huyo anayeona ajabu ye ndio waajabu waangalie kina mama mahospitalini wanavyochezewa na vitoto kama vijukuu vyao.

Nenda ocean road ukajionee kisha ujiulize huko wapi ubantu wako?
 
Kwa baadhi yao ni majanga aisee mana mtu anafanya jambo hadi unajiuliza mara tatu hivi zinamtosha kweli.

Wanasema uzungu dada.
Binafsi nilivyokuwa mkaidi umri kama huo utajiuliza mara mbili mbili kunituma tu nikakwanulie kanga zako.
Hata kama mvua itanyesha, utakausha tu tena aisee jua lipo tu halikimbii.
 
Western culture alopitiliza ukichanganya na ulimbukeni ndo matokeo yake hayo
 

Wanasema uzungu dada.
Binafsi nilivyokuwa mkaidi umri kama huo utajiuliza mara mbili mbili kunituma tu nikakwanue kanga zako.
Hata kama mvua itanyesha, utakausha tu tena aisee jua lipo tu halikimbii.
Hatari sana hii kaka.
 
Huyo mama naeee...tabia gani hizo
Mdogo wangu huyo mama akili zake anazijua mwenyewe.

Huwa najiuliza kuna haja gani kuvaa nguo za ndani na kuzikusanya ambapo mwisho wa siku mtu anashindwa kuzifua si bora kila akioga angefua moja moja kuliko hayo aliyoyafanya.
 
Mdogo wangu huyo mama akili zake anazijua mwenyewe.

Huwa najiuliza kuna haja gani kuvaa nguo za ndani na kuzikusanya ambapo mwisho wa siku mtu anashindwa kuzifua si bora kila akioga angefua moja moja kuliko hayo aliyoyafanya.
Hapo sasa....
 
Back
Top Bottom