Kijana!! Kama huyu ni mpenzi wako

Kijana!! Kama huyu ni mpenzi wako

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Posts
647
Reaction score
351
Utamruhusu kuvaa vazi hili kwenda kwa mtoko. Je anaonekana hot au not.

1710985_photo_jpeg16ada05214aa9a815c6159c4ab557994.jpg
 
Mkuu Msandawe Halisi
Binafsi ni big NO....hawezi kuwa rafiki wala mpenzi wangu. Sababu moja tu, "NDEGE WAFANANAO HURUKA PAMOJA" ...
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Msandawe Halisi
Binafsi ni big NO....hawezi kuwa rafiki wala mpenzi wangu. Sababu moja tu, "NDEGE WAFANANAO HURUKA PAMOJA" ...

Mbona mababu na mabibi zetu walikuwa wanavaa vibwaya kama wale 'bushmen' wa jangwa la kalahari, Namibia wakizuia sehemu nyetti tu. Ni suala la mtazamo na mabadiliko ya kizazi tu, tunakoelekea itafika siku tu jamii itawakubali tu.

Ilianza mipasuo, vimini, vichupi, vibana mavi, kata 'K' kelele zilikuwa miiingi sana, watu dawa ikawa inawaingia taratiibu mpaka wakatulia , sasa hivi watu wanatinga navyo mpaka kwenye daladala, mtasomeka tu.
 
Last edited by a moderator:
Mbona mababu na mabibi zetu walikuwa wanavaa vibwaya kama wale 'bushmen' wa jangwa la kalahari, Namibia wakizuia sehemu nyetti tu. Ni suala la mtazamo na mabadiliko ya kizazi tu, tunakoelekea itafika siku tu jamii itawakubali tu.

Ilianza mipasuo, vimini, vichupi, vibana mavi, kata 'K' kelele zilikuwa miiingi sana, watu dawa ikawa inawaingia taratiibu mpaka wakatulia , sasa hivi watu wanatinga navyo mpaka kwenye daladala, mtasomeka tu.

Nawewe ni mmoja Wao?
 
Kwa mwenye akili.zake timamu hawezi kumruhusu mbebe wake atupiamo madude kama hayo hivo tuvitu anavotuonesha alipaswa akamuoneshe mwenza wake chumbani
 
Hahahahaha kitu smokey eye shadow lol kama nimempaka mie duh
 
Kiukweli huyu dada ni mzuri ila tu ivo alivojipodoa nomaa
 
Back
Top Bottom