Kijana aliye daiwa kapewa pesa ya uchaguzi na cdm ndo kawa rais ardhi university

  • Thread starter alexander paulo
  • Start date

A

alexander paulo

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
484
Points
195
A

alexander paulo

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
484 195
japokuwa kijana alichafuliwa sana apa katika mtandao kuwa kapewa pesa na cdm na pia hata wakati wa upigaji kura kijana bado alikuwa anachafuliwa sana ndo kawa raisi wa chuo kikuu ardhi poleni sana wale mnaopewa vijipesa kuchafua watu KAMA MUNGU KAPANGA HAKUNA WA KUBADILISHA@ A-Z pole kijana na timu yako ndo siasa kijana jipange upya
 
M

mwitikio

Member
Joined
May 3, 2013
Messages
30
Points
0
Age
24
M

mwitikio

Member
Joined May 3, 2013
30 0
Hakika hauwez kupingana na sauti ya wengi, mpaka leo asubuhi bwana SABINI RICHARD, ambaye ndo rais wetu alikewa pingamizi ili aondolewe lakini kwa umakini na uaminifu wa bwana INEGEJA ambaye ndo mwnyekiti na spka wa bunge ailiapa kutenda haki kwa mujibu wa sheria licha ya ahad na vitisho mbalimbal ailivyoahidiwa kawafanya wana wa ARDHI kuwa na furaha isiyo kifani, pongezi zimufikie pia compaign manager bwana KIRAKA, kwa kugundua wizi a kura 32 ambazo zingemfanya bwana SABINI RICHARD ashindwe, mtu aliyesema kwamba ni chadema ndo wamefadhili ni mtu mbaya sana kwa chama na kwa nchi nzima kwa ujumla amekuwa akichafua chama na viongozi mara kwa mara amekuwa akitumia ID mbili A _Z na HAMY _D namfahamu kwa sura na kwa majina kwa sabau nasoma nae na alikuwa mgombea wa itikadi na uenezi tawi la chuo kikuu ardhi(ccm) ila alishindwa, rai yangu WANA ARU TUUNGANE PAMOJA KUJENGA CHUO CHETU NA NCHI YETU KWA UJUMLA MUNGU AWABARIKI
 
A

alexander paulo

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
484
Points
195
A

alexander paulo

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
484 195
inabidi wajue siasa ni nini sio wanaleta siasa za ccm katika mazingira ya chuo hivi hawajui kuwa hata hao ma dr na prof wanaitikadi za cdm?
 
A

Anne deo

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2011
Messages
485
Points
225
A

Anne deo

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2011
485 225
Niijuavyo chadema haina mambo ta kutoa pesa kama Magamba.kila mtz anauhuru wa kuwa mwanachama wa chama chochote cha siasa.RICHARD SABIN kwa uwezo wake anadeserve kabisa kuwa raisi sio tu wa chuo ila ata wa nchi.Magamba mtahangaika sana mwaka huu.VIVA SABIN....changamito zilikuwa nyingi lakini mipango ya MUNGU ni lazima itimie na imetimia.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,344
Points
1,500
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,344 1,500
Niijuavyo chadema haina mambo ta kutoa pesa kama Magamba.kila mtz anauhuru wa kuwa mwanachama wa chama chochote cha siasa.RICHARD SABIN kwa uwezo wake anadeserve kabisa kuwa raisi sio tu wa chuo ila ata wa nchi.Magamba mtahangaika sana mwaka huu.VIVA SABIN....changamito zilikuwa nyingi lakini mipango ya MUNGU ni lazima itimie na imetimia.
chadema wanahonga sana walimhonga mpaka jaji kaduli tunajua.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Points
1,195
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 1,195
huyo wa chama chetu kikongwe mbona.
 
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
2,096
Points
2,000
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
2,096 2,000
Kakasamu lazima tutakufungulia mashitaka ili ukathibitishe hiyo hongo Chadema walivyoitoa kwa Jaji Kaduri. Hatuwezi kuendelea na mambo ya kijinga kiasi hicho
 
A

alexander paulo

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
484
Points
195
A

alexander paulo

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
484 195
niijuavyo chadema haina mambo ta kutoa pesa kama magamba.kila mtz anauhuru wa kuwa mwanachama wa chama chochote cha siasa.richard sabin kwa uwezo wake anadeserve kabisa kuwa raisi sio tu wa chuo ila ata wa nchi.magamba mtahangaika sana mwaka huu.viva sabin....changamito zilikuwa nyingi lakini mipango ya mungu ni lazima itimie na imetimia.
gud job
 

Forum statistics

Threads 1,284,979
Members 494,370
Posts 30,846,399
Top