Kiingereza kwa watoto wetu

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
23,642
2,000
Naangalia RAUKA KIDS Citizen Tv , Kenya, these small kids are so fluent in English mpaka naona wivu wa maendeleo. Je sisi watoto wetu wanashindwa wapi? Kama wazazi/walimu tunakosea wapi?
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
6,946
2,000
Kwa shule za serikali, hata waalimu wenyewe hiyo lugha ni tatizo. Sasa wnafunzi watakuwa na msingi mzuri kweli?
 

andjul

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
17,041
2,000
Teacher : what is this ?
(anaonyeshea kwa fimbo)

Pupils: this is a book.

Teacher : (kwa hasira) sio hivyo. Nyie muwe mnasema that is the book. Sawa? Huku akipiga fimbo juu ya meza.

Pupils : Sawa mwaaalimu
Teacher : Haya tunaanza tena....

kufundisha kiingilishi raha sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom