• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kiingereza Cha Mama Anna Makinda.....

Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
10,345
Points
2,000
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
10,345 2,000
Napata taabu sana kuelewa kiingereza anacho ongea mama Makinda au sijui ni kwa sababu kiko deep sana ama kinasound kibantu zaidi?.....yote tisa kumi ni kwamba sijawahi kuwasikia mh Mkuchika,Asnain Murji, Shibuda Anna Abdala wakiongea kizungu hongereni kwa kukienzi kiswahili.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
17,763
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
17,763 2,000
Ungenge wito, siku bunge likiamua kutumia ngeli kama lugha ya mijadala basi kuna waheshimiwa watamaliza miaka mitano bila kuchangia. na wengine kuachana na siasa kabisa.
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,448
Points
1,225
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,448 1,225
Wala mama yuko njema kabisa katika lugha jaribu kustudy taratibu tena yeye ujue ni yale matunda ya uhuru enzi za elimu ikiwa bado haijaingiliwa na mamluki,she is very good,sema hicaps hazikosekani lakini yuko sawa
 
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
10,345
Points
2,000
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
10,345 2,000
Wala mama yuko njema kabisa katika lugha jaribu kustudy taratibu tena yeye ujue ni yale matunda ya uhuru enzi za elimu ikiwa bado haijaingiliwa na mamluki,she is very good,sema hicaps hazikosekani lakini yuko sawa
Itakua ana mix na kibena kiaina..
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,387
Points
2,000
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,387 2,000
Asnan Murji darasa la 7-he is zero!! Bt good in business making
 
W

Warioba E. W

Senior Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
163
Points
0
W

Warioba E. W

Senior Member
Joined Jan 15, 2013
163 0
Senki yu veri machi.
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
7,207
Points
2,000
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
7,207 2,000
Thenki yuu vere macheeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
376
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
376 0
Ulimsikia wapi anakiongea tofauti na kukisoma?
 
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
10,345
Points
2,000
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
10,345 2,000
Asnan Murji darasa la 7-he is zero!! Bt good in business making
Nampata sana nakumbuka zamani jamaa alikua mpigaji mzuri hapa namaanisha wazee wa mtutu.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Verified Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,584
Points
1,225
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Verified Member
Joined Aug 23, 2012
4,584 1,225
Badala ya kuwa proud na lugha yako ya taifa unauliza kama wengine wanajua kuongea lugha za watu.

Anyway, uliwahi kusikia wazungu wakishindana kuongea kiswahili?
 
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
10,345
Points
2,000
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
10,345 2,000
Badala ya kuwa proud na lugha yako ya taifa unauliza kama wengine wanajua kuongea lugha za watu.

Anyway, uliwahi kusikia wazungu wakishindana kuongea kiswahili?
Rambi rambi kaka rambi rambi ziko wapi? ulipewa zaid ya m1 we umekabidhi m tu nyingine ziko wapi kaka?
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,148
Points
1,500
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,148 1,500
Badala ya kuwa proud na lugha yako ya taifa unauliza kama wengine wanajua kuongea lugha za watu.

Anyway, uliwahi kusikia wazungu wakishindana kuongea kiswahili?
Your suggestion is well incomparable and closes to the irrelevancy. English is in the class of its own, no matter what you think or say, it is a world's communicative icon of all times, you can not compare the two at all.
 
M

Mkumba Vana

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
417
Points
195
M

Mkumba Vana

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
417 195
Badala ya kuwa proud na lugha yako ya taifa unauliza kama wengine wanajua kuongea lugha za watu.

Anyway, uliwahi kusikia wazungu wakishindana kuongea kiswahili?
Nilitamani sana haya maneno ungeyaandika kwa kiswahili lugha yetu adhimu
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Points
1,195
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 1,195
Badala ya kuwa proud na lugha yako ya taifa unauliza kama wengine wanajua kuongea lugha za watu.

Anyway, uliwahi kusikia wazungu wakishindana kuongea kiswahili?
kapeleke rambi rambi za watu.
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
18,242
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
18,242 2,000
kwa dunia ya leo ni muhimu viongozi wakafahamu kuongea lugha za kimataifa especially kiingereza .sijui kama wabunge wote wanalifahamu hili.
 

Forum statistics

Threads 1,404,455
Members 531,617
Posts 34,454,082
Top