Kihoro cha the walk of shame!!!!! Anaomba ushauri!!!!

Kihoro cha the walk of shame!!!!! Anaomba ushauri!!!!

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Posts
15,700
Reaction score
29,210
Nawasalimu Wakuuu!!!

Kuna mdada tunafanya nae kazi leo kaniomba ushauri, sasa sijui imekuaje ofisi nzima aniombe mie ushauri, au nimekubuhu sana mpaka usoni nimenza kuonesha nini? Mimi humu ofisini mgeni ndo kinanitatiza, huu mda mdogo alioniona keshaniona mrengo wa kushoto!!!?

Back to the topic, ushauri anaoomba ni kuwa yeye wakati wa THE WALK OF SHAME anajistukia sana, kama kabeba puli za bangiii!!!?? Kwa msiojua the walk of shame ni ule wakati umetoka kuvunja amri ya sita na mtu gesti, au getto kwake, sasa ile asubuhi ndo unarudi kwako ule wakati unatoka gesti mkavumkavu, uso wa kibandidu kama uliyofanya huko yote mema, ule muda, mwendo unaotembea na mawazo unayowaza ndo walk of shame yenyewe hiyo! Tena kama ndo umelala hukohuko ukaungia kazini ndo balaaa!

Bi dada akiwa kwenye walk of shame roho inamtokaaa!!, anajistukia huyo!, akipigiwa simu hapokei, anajua labda mpigaji kamuona anatoka gesti!? Basi hii hali inawekera kweli wapenzi wake, mpaka wanamhisi ana mtu mwengine hivo hicho chote kihoro cha kufumaniwa! Afu walaa hata sio muhuni! Hii imesababisha relation zake zisidumu. Hata wewe ungekuwa bwana wake, mmetoka gest, mtu anajikunyata, haachi kuangaza angaza pembeni, nyuma na mbele afu alikwambia yupo single ungepata picha gani?

Tena hana gari, basi The walk of shame kwake inakuwa ndefuuu usipime!, umbali wa gesti zilizojificha mpaka kituo cha basi si mchezo atiii?!? anakondaje!!!.

Mie nikamwambia nipe mda ntakutatulia!!, Ila ukweli mimi binafsi nilipofikia I GOT NO SHAME LEFT AT ALL!!! I have walked the walk of shame mara nyingi, kwa mda mrefu sana na watu wengi sana kiasi hata dhamira imekufa! Nadundika tu toka gesti mpaka kazini nikipiga mluzi wangu freshhh! Sasa sikutaka kumpa ushauri coz kichwa changu nakijua mwenyewe na sikutaka tu ajue huu ukweli, manake atanishushia hadhi ofisini buree!

Sasa nyie maexpart mnao walk the walk of shame kutoka LODGE mpaka kwa WIFE, tena unacheza na wanao kidogo sebuleni, na janaba lako ulilopunguza na shower za lodge, afu unatinga matrimonial room unamwambia wife umemmiso siku nzima!!! nini siri ya ubandidu wenu?????????? Nipeni jibu nikashauri huko, furaha ya mtu iko at stake!!! Wkt wa game mawazo yote yapo kwenye The Walk of Shame!!!
 
Hahahahaha. . .

Mwambie awe anawapeleka kwake huko hakutakuwa na 'walk of shame', sana sana kutakuwa na 'look of shame'akiwa anamtoa jamaa yake asubuhi.
 
Kwa nini iwe "Walk Of Shame"?

Oh yeah, amri ya sita.

Look, you can't eat your cake and have it too. Mwambie aamue kuwa mtawa au msela.

Au aolewe atambae tu, no "Walk of Shame". It kills.
 
mhm...sasa sii aache tuu kupigwa miti jamani kama anaona haya. ila kusema kweli ile noma maaana unatembea watu wanajua kabisa umetoka kumegwa K.
 
ka vipi amtambulishe huyo kidume anakokaa kama shem wao halafu inakuwa POA au awe anakwenda kwa huyo mshikaji, vinginevyo anatumia Tax kwenda na kurudi.............
 
mh,inaonekana mdada huchukua waume za watu. haingii akilini kijana singo ampeleke guest. . . btw aache kugawa sana itamsaidia. awe na kijana mmoja permanent, ambaye atakuwa free kwenda kwake na kijana atakuwa free kuja kwake.
ni mtazamo tu
 
Nilifikiri mimi tu wa mwisho wa reli kumbe hata nanyi wa dalisalamu.

Na mimi pia sijawahi kuisikia........Unaonaje tukijikusanya tukachanga halafu tumwite mleta trhead atupige darasa misamiati ya ki-sexy sexy..............Mjini hapa unaweza kuonekana mshamba bure!!!
 
Kwa tatizo hilo basi asiwe anaenda mbali na kwake. Ili kupunguza hiyo hali amwambie mtu wake awe anamfuata wamalizane kila kitu kwa huyo binti. Itasaidia kiaina.
 
Lol!! kuna wakati unajikuta umependa pembeni kiukweli lakini nikifikiria hiki kipengele ntatokaje huko na sikuwa na mtu wangu duhduhduh! i will remain innocent kwa kweli its true ni walk of shame nadhani mana mbona yaogopesha!! kabla hujawa na commitment unaogopa wazazi sijui! ukiwa nayo tayari whether bf au mume/ mke unaogopa cheating! fyuuu
 
haaaaaaaaaaaaaa yaani huyo anaona aibu wakati kapata utamu? anamuonea nani aibu.......? khaaa mwambie mwanamke konfidensi
 
'Walk of shame' kwa lugha rahisi ni kama hali ya moyo kukusuta au kujistukia unapokatiza eneo ambalo haujalizoea baada ya kufanya tukio la mahusiano yasiyo halali mahali fulani. Hii haiwezi kukupata kama umefanya hivyo na mkeo.
Dawa ya kuondokana na tatizo la 'walk of shame' ni kuacha uzinzi tu ...
 
Na mimi pia sijawahi kuisikia........Unaonaje tukijikusanya tukachanga halafu tumwite mleta trhead atupige darasa misamiati ya ki-sexy sexy..............Mjini hapa unaweza kuonekana mshamba bure!!!
Ha ha ha, super idea ngoja tujikusanye aisee! Wapi The Boss?
 
Last edited by a moderator:
mhm...sasa sii aache tuu kupigwa miti jamani kama anaona haya. ila kusema kweli ile noma maaana unatembea watu wanajua kabisa umetoka kumegwa K.


Umeonaaaa! Inataka moyo wa chuma! Ukikutana na mtu anaekujua au mzazi wako njiani unaweza kuomba ardhi ipasuke uingie!!!!!!
 
'Walk of shame' kwa lugha rahisi ni kama hali ya moyo kukusuta au kujistukia unapokatiza eneo ambalo haujalizoea baada ya kufanya tukio la mahusiano yasiyo halali mahali fulani. Hii haiwezi kukupata kama umefanya hivyo na mkeo.
Dawa ya kuondokana na tatizo la 'walk of shame' ni kuacha uzinzi tu ...

Hajabahatika ndoa mwenzio kama mie, si unajua ndoa bahati? Sasa mtu ukisema usubirie ndoa unaweza kuwa 40ysr n still a virgin. Sasa kujipoza ndo hiyooo shame! inammaliza
 
Back
Top Bottom