Kigwangala aibuka na sarakasi baada ya kushambuliwa mitandaoni

Kigwangala aibuka na sarakasi baada ya kushambuliwa mitandaoni

Kwahiyo waziri na jiwe walikurupuka.halafu na kigwangala alikurupuka kuandika uhuni huu.
Unaweza kusema anajuta kwa maneno yake,
Unaweza kusema ameona alipokosea hivyo anaomba radhi kiaina,
Lakini style hii ya unafiki na kujifanya mtetezi baada ya kukosolewa ni tabia inayoota mizizi katika serikali hii.
Shuhudia hapa:-View attachment 947188
 
Hivi TUCTA, CWT na asasi za kisheria ziko wapi katika hili, mbona kimya kingi?
Ungependa kuona wanafanya nini? Je una habari kuna watu wamepoteza maisha wakiwa katika harakati za kutetea maslahi ya wananchi? TUCTA au CWT wana ubavu gani dhidi ya udikteta uchwara? Kama chama tawala chenyewe, CCM, kimetiwa kufuli na kusalimu amri na Bunge nalo limewekwa mfukoni , unategemea nini? Kumbuka sasa kuna huu mtindo mpya wa kulitumia Jeshi na badala ya kuwalinda wananchi wanatumika kulinda ubabe dhidi ya wananchi. Tunakoelekea, sijui kama tutafika salama.
 
Hivi TUCTA, CWT na asasi za kisheria ziko wapi katika hili, mbona kimya kingi?

Hao walishirikishwa kwa kupewa bahasha nene na ndio maana wamefungwa mdomo hawawezi kukosoa,hawa ndio wachawi wa watumishi wa umma mkuu,ni wazandiki sana,ni lazima watumishi washtuke hawa sio watu sahihi kwa maslahi yao,ndio wauaji wao
 
If we die even the next generation will fight them even the one after them.Nafsi zinawasuta kwa huu ujinga waliowafanya basi tu halafu kuna wajinga wanajipitisha humu kutetea huu uhuni.
 
Unaweza kusema anajuta kwa maneno yake,
Unaweza kusema ameona alipokosea hivyo anaomba radhi kiaina,
Lakini style hii ya unafiki na kujifanya mtetezi baada ya kukosolewa ni tabia inayoota mizizi katika serikali hii.
Shuhudia hapa:-View attachment 947188
Hahahaa...... Dr Kigwangalla aliamini uwepo wa Mungu baada ya kunusurika ajalini lakini baada ya kupona akaenda kutambika kwa masangoma wa Nzega!
 
Ungependa kuona wanafanya nini? Je una habari kuna watu wamepoteza maisha wakiwa katika harakati za kutetea maslahi ya wananchi? TUCTA au CWT wana ubavu gani dhidi ya udikteta uchwara? Kama chama tawala chenyewe, CCM, kimetiwa kufuli na kusalimu amri na Bunge nalo limewekwa mfukoni , unategemea nini? Kumbuka sasa kuna huu mtindo mpya wa kulitumia Jeshi na badala ya kuwalinda wananchi wanatumika kulinda ubabe dhidi ya wananchi. Tunakoelekea, sijui kama tutafika salama.
Wabunge mnajitetea bure, mlipaswa kuwa upande wa Wafanyakazi, kuichongea serikali kwa wananchi hakualalisha uzembe mlioufanya makusudi mkijua kuwa hii haowahusu. Mnatakiwa kuwajika, serikali na wabunge katika hili wote mna sehemu ya kujibu.
 
Lilikuwepo au ni baada ya tatizo alilopata ajalini.
Nadhani ni baada ya ajali. Huyu jamaa nilikua namuona yuko vizuri sana. Mkuu aangalie uwezekano wa kumpumzisha, inawezekana alipata shida kwenye oblangata.
 
Kuna picha la kimasai linachezwa na jiwe atatangazwa mshindi

Tujipe muda siku akipata kuruka live
 
Atakuwa ametoka kwa Sangoma anakovalishwaga matunguli
 
Lilikuwepo au ni baada ya tatizo alilopata ajalini.
Hamisi ana matatizo ya muda mrefu,nadhani matatizo yake yanaanzia kichwani.
Mfano;iliwezekanaje mara tu baada ya kuchaguliwa na mtukufu kuwa naibu waziri,hata bila kufika ofisini anatoa amri kwa dk Mwaka kwamba hapaswi kufanya anachofanya?
 
Lilikuwepo au ni baada ya tatizo alilopata ajalini.
Hamisi ana matatizo ya muda mrefu,nadhani matatizo yake yanaanzia kichwani.
Mfano;iliwezekanaje mara tu baada ya kuchaguliwa na mtukufu kuwa naibu waziri,hata bila kufika ofisini anatoa amri kwa dk Mwaka kwamba hapaswi kufanya anachofanya?
 
Nadhani ni baada ya ajali. Huyu jamaa nilikua namuona yuko vizuri sana. Mkuu aangalie uwezekano wa kumpumzisha, inawezekana alipata shida kwenye oblangata.
Kumbe we humjui kabisaa huyo jamaa ndg yangu
 
Inawezekana namjua juu juu. Maana nilipoona ameingia kwenye cabinet ya mkuu, nikajua ni kichwa.
Yule Mwijage nae alingia kwny baraza la Mawaziri naye ni kichwa?

Vp Waitara kapewa U/waziri unadhani naye ni kichwa?
 
Back
Top Bottom