Kigali Ina maajabu gani?


M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,878
Likes
2,622
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,878 2,622 280
jina la kagame halitajwi hadharani hujulikana kama ' The Man himself'
Bodaboda nchi nzima wana number
hakuna baiskeli mjini
baiskeri zipo na nyingine kabisa zinafanya bodaboda hasa hapo stand ya nyabugogo
 
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
1,567
Likes
1,486
Points
280
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
1,567 1,486 280
Wala sio kwamba wote ni wazuri ila 70% ya wadada wote wa uku ni wazuri ila ata wabaya wapo. Nikama dar ukimuona owoya, joketi, shilole cjui wema unaweza fikili kila mdada tanzania ni mzuri kumbe nchi imejaa sura za naibu spika.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,878
Likes
2,622
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,878 2,622 280
Hakuna nchi ya kijinga kama Rwanda nchi ambayo ukimsema vibaya Kagame kesho unauawa.nchi ambayo ukionekana unakula Mara 3 wanajua wewe ni mgeni nchi ambayo mchana tunakula kivuguto ndio Lunch Nchi ambayo ndizi tunauziwa kwa kupima ktk kilo kitu cha maana huku Rwanda ni wanawake zao kuwa na maji tu ( Natural water ) tak*o mbili tu atamwaga maji mtakosa pa kulala.
Rwanda ni nchi ambayo Hotel na Guest house zote zina maturubai ili wanaomwagana maji wasiharibu magodoro
acha uongo wewe ikivuguto haitumiki kama lunch labda kama kusindikiza misosi ina maana hii migahawa ya ukweli kama camilia nk. hauioni mbona washikaji wengi wanasafiri kutoka Congo kuja kula ifiliti gusa
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
4,916
Likes
3,223
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
4,916 3,223 280
Wala sio kwamba wote ni wazuri ila 70% ya wadada wote wa uku ni wazuri ila ata wabaya wapo. Nikama dar ukimuona owoya, joketi, shilole cjui wema unaweza fikili kila mdada tanzania ni mzuri kumbe nchi imejaa sura za naibu spika.
Hao ni watutsi tu au wahutu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,575
Likes
4,232
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,575 4,232 280
Kwa utafiti wako nini inasababisha hiyo Hali kwa wanawake wa Rwanda mpaka kusifiwa sana kwa Hako Katabia?
Vyakula kaka na usipokuwa na maji kama ni mdada anayedanga hapati Wateja ila ukizoea ni raha sana mm nimekuwa mbovu sana lazima niyatafute
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,575
Likes
4,232
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,575 4,232 280
acha uongo wewe ikivuguto haitumiki kama lunch labda kama kusindikiza misosi ina maana hii migahawa ya ukweli kama camilia nk. hauioni mbona washikaji wengi wanasafiri kutoka Congo kuja kula ifiliti gusa
Nilijua utaongea kitu cha maana huku Rwanda ni njaa mitaa ya wananchi wa kawaida IKIVUGUTO ndio wanafanya Lunch wkt huo asubuhi kapita wima kupiga pasi fupi huku kizuri alichofanya Kagame ni barabara. Kwa hilo namsifu lkn maisha ni magumu sana kwa wananchi
Hao ng'ombe wanaosema wamekopeshwa sehemu ya kuchunga ni tabu yani ikifika saa tatu ndio unawafungulia kuwalisha unakesha unachunga ikifika asbh wasionekane
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,255
Likes
5,149
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,255 5,149 280
Ile mifuko inakera sana, sisi tunaangalia zaidi kodi kuliko mazingira.
Mji wa karatu wameza hakuna duka wala soko lenye kuuza bidhaa na kuweka katika mifuko ya plastic.Mji msafi sana.
Nashangaa sehemu zingine haziigi karatu
 
S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
961
Likes
425
Points
80
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
961 425 80
Vyakula kaka na usipokuwa na maji kama ni mdada anayedanga hapati Wateja ila ukizoea ni raha sana mm nimekuwa mbovu sana lazima niyatafute
Kuna umuhimu wa kufanya utalii wa kutembelea rwanda kuona maajabu yake na vivutio vyake πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„ . Mkuu angalia usikae sana ukasahau nyumbani Tz
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,878
Likes
2,622
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,878 2,622 280
Nilijua utaongea kitu cha maana huku Rwanda ni njaa mitaa ya wananchi wa kawaida IKIVUGUTO ndio wanafanya Lunch wkt huo asubuhi kapita wima kupiga pasi fupi huku kizuri alichofanya Kagame ni barabara. Kwa hilo namsifu lkn maisha ni magumu sana kwa wananchi
Hao ng'ombe wanaosema wamekopeshwa sehemu ya kuchunga ni tabu yani ikifika saa tatu ndio unawafungulia kuwalisha unakesha unachunga ikifika asbh wasionekane
ng'ombe wa kule ni wakisasa kwahiyo hawapelekwi malishoni bali huletewa nyasi kwenye mazizi yao
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,575
Likes
4,232
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,575 4,232 280
Kuna umuhimu wa kufanya utalii wa kutembelea rwanda kuona maajabu yake na vivutio vyake πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„ . Mkuu angalia usikae sana ukasahau nyumbani Tz
Huku nafanya biashara bahati nzuri nilimewasoma vzr familia kipindi cha Likizo wanakuja kunitembelea na Mimi nakuja Mara nyingi huko nyumbani na siku hizi tumerahisishiwa usafiri kuna ma bus ya TRINITY
 
S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
961
Likes
425
Points
80
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
961 425 80
Huku nafanya biashara bahati nzuri nilimewasoma vzr familia kipindi cha Likizo wanakuja kunitembelea na Mimi nakuja Mara nyingi huko nyumbani na siku hizi tumerahisishiwa usafiri kuna ma bus ya TRINITY
Naam niliiona Trinity ikiendeshwa na mwana mama .
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,892
Likes
440
Points
180
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,892 440 180
Bongo mwaka unaisha nahangaika kufungua kampuni. mwaka unaisha NIDA hawajanipa kitambulisho. Bongo watu kwenye ofisi za serikalo na vitambo vyao wanajiona mabosi na miungu watu.
Nimelipia renewal ya driving licence....miezi mitatu sijaipata

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,651
Members 481,811
Posts 29,778,891