Kigali Ina maajabu gani?


mwamgogwaferdinand

mwamgogwaferdinand

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2017
Messages
350
Likes
406
Points
80
mwamgogwaferdinand

mwamgogwaferdinand

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2017
350 406 80
Kabisa kaka ni mji wa hovyo sana km 50 upo border ya Uganda km 200 uko Congo yani siku 1 namaliza Boda zote na gari ndogo ni nchi ya kusadikika ukija huku utajiuliza hiyo nchi ipo wapi?
Mimi huwa nawashanga sana Mara ni mji msafi Africa Mara nini Kigali sijui nini kunamiji misafi Kigali haigusi # Windhoek Namibia bara gaborone gabs Botswana hatari.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
961
Likes
425
Points
80
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
961 425 80
Hakuna nchi ya kijinga kama Rwanda nchi ambayo ukimsema vibaya Kagame kesho unauawa.nchi ambayo ukionekana unakula Mara 3 wanajua wewe ni mgeni nchi ambayo mchana tunakula kivuguto ndio Lunch Nchi ambayo ndizi tunauziwa kwa kupima ktk kilo kitu cha maana huku Rwanda ni wanawake zao kuwa na maji tu ( Natural water ) tak*o mbili tu atamwaga maji mtakosa pa kulala.
Rwanda ni nchi ambayo Hotel na Guest house zote zina maturubai ili wanaomwagana maji wasiharibu magodoro
HIvi hii Habari ya godoro kuwekwa Torobai au plastic cover ni kweli au utani? Maana kila mtu aliyekwenda Rwanda anasema . Ningependa na angalau kapicha nipatie udhibitisho
 
Majan

Majan

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2015
Messages
253
Likes
149
Points
60
Majan

Majan

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2015
253 149 60
HIvi hii Habari ya godoro kuwekwa Torobai au plastic cover ni kweli au utani? Maana kila mtu aliyekwenda Rwanda anasema . Ningependa na angalau kapicha nipatie udhibitisho
Nikweli mkuu Godoro zimewekwa plastic cover kama godoro za hospital naukiopoa manz mkifika ndani mkitaka kuanza shoo kama umesaula umebaki na cnglend anakusihi uitoe coz italoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,505
Likes
1,403
Points
280
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,505 1,403 280
Kuhusu mifuko msiipe kichwa Rwanda bana, hapo kando ya bahari, Unguja mbona wamefauru sana tu.

Jaribu kubeba mfuko huo alafu shuka kwenye chombo uende nao mpaka pale kwenye ukaguzi wa mwisho ili utoke nje.
 
Majan

Majan

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2015
Messages
253
Likes
149
Points
60
Majan

Majan

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2015
253 149 60
Wakigundua ww nimgeni naukaleta swaga zakuongea kingereza wanaamini moja kwamoja ww dolali ipo vzr kwapochi...

Ukiagiza supu yakuku kuwa makini mimi nililetewa supu nikaish2kia kua huyu sio kuku mana mfupa wapaja ulikua ktk shape ya pembe tatu akat minajua mfupa wakuku upo round kuuliza nikaonyeswa lindege flani ivi kule wanalila sana napicha yahuyo ndege imechorwa kabisa kwene kuta zaile cafe...

Maharage kule wanayaunga kwakuyakausha no harage lamchuz

Sent using Jamii Forums mobile app
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
15,359
Likes
13,410
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
15,359 13,410 280
Hata tanga na mtwara vibaya sijawahi kuwaona wala kusikia mtu kabisa
Mimi nimeishi Mtwara Tanga na Kigali kwa hiyo ninachokwambia ni kweli sasa kama unataka kuleta Ligi huu sio wakati wake tukutane Mgitondo...urumva?!!
 
mwamgogwaferdinand

mwamgogwaferdinand

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2017
Messages
350
Likes
406
Points
80
mwamgogwaferdinand

mwamgogwaferdinand

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2017
350 406 80
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,468
Likes
12,247
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,468 12,247 280
Ile mifuko inakera sana, sisi tunaangalia zaidi kodi kuliko mazingira.
Mimi nikihesabu mifuko mipya inayoingia nyumbani kwangu si chini ya 6 daily,sasa nchi nzima sijui tunazalisha mamilioni mangapi ya mifuko.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,468
Likes
12,247
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,468 12,247 280
Ni ujinga wao wakati wenzetu wanaendelea sisi wengine wanawaza wamuweke nani ndani na biashara gani ife

Huwa nashangaa sana hao waliopewa majukumu
Ndio maana Rais amelizungumzia hilo kuwa hizo ofisi sio zao
Unamkuta mtu ukimsalimia kakunja uso utaikiri mligombana
Na wengine wanaweza kukuambia ofisi yetu haihusiki maana kuna wengine hawajui hata ofisi yake inahusika na nini

Pole mkuu maana tunajifanya wajanja wakati ni tunapoteza mapato na kuzidi kurudi nyuma siku hadi siku

Sent from my SM using Tapatalk
Hahah 100% ukweli mtupu huu.

Mkuu kuna ofisi za serikali ukienda unaanza kuwaza sijui ntawakuta wafanyakazi wana mood gani pale ofisini kwao.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,968
Likes
7,147
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,968 7,147 280
Hahah 100% ukweli mtupu huu.

Mkuu kuna ofisi za serikali ukienda unaanza kuwaza sijui ntawakuta wafanyakazi wana mood gani pale ofisini kwao.
Inakera sana
Yaani nashindwa kuelewa kabisa kwanini huwa wanabadilika pindi wanapokuwa maofisini ajabu sana

Sent from my SM using Tapatalk
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,575
Likes
4,232
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,575 4,232 280
HIvi hii Habari ya godoro kuwekwa Torobai au plastic cover ni kweli au utani? Maana kila mtu aliyekwenda Rwanda anasema . Ningependa na angalau kapicha nipatie udhibitisho
Ni kweli mkuu wanawake wa huku ukimchezea tu KISIMU anafungulia koki maji anayamwaga kama dawasco ila ni Ka style ukikazoea katamu
 
S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
961
Likes
425
Points
80
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
961 425 80
Ni kweli mkuu wanawake wa huku ukimchezea tu KISIMU anafungulia koki maji anayamwaga kama dawasco ila ni Ka style ukikazoea katamu
Kwa utafiti wako nini inasababisha hiyo Hali kwa wanawake wa Rwanda mpaka kusifiwa sana kwa Hako Katabia?
 

Forum statistics

Threads 1,251,672
Members 481,836
Posts 29,779,976