M Mangii Member Joined May 3, 2012 Posts 52 Reaction score 3 Oct 25, 2012 #1 Kweli jamani kifo si mchezo angalia
gmosha48 JF-Expert Member Joined Oct 19, 2010 Posts 2,399 Reaction score 1,482 Oct 25, 2012 #2 Kiroba original au Valuu.
grndossy JF-Expert Member Joined Apr 20, 2011 Posts 311 Reaction score 80 Oct 25, 2012 #3 Mangii said: Kweli jamani kifo si mchezo angalia Click to expand... Hapa tunaona kwa imani au macho yangu yana shida?
Mangii said: Kweli jamani kifo si mchezo angalia Click to expand... Hapa tunaona kwa imani au macho yangu yana shida?
Mkuu rombo JF-Expert Member Joined Oct 18, 2012 Posts 1,556 Reaction score 423 Oct 25, 2012 #4 bangi mbaya sana sasa hapa 2one nini
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Oct 25, 2012 #5 pologodiooooo........
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Oct 25, 2012 #6 waste of saver memory and space.
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,534 Reaction score 30,086 Oct 25, 2012 #7 Mangii said: Kweli jamani kifo si mchezo angalia Click to expand... Unywaji wa chang'aa na mataputapu asubuhi ni hatari kwa afya..
Mangii said: Kweli jamani kifo si mchezo angalia Click to expand... Unywaji wa chang'aa na mataputapu asubuhi ni hatari kwa afya..
Columbus JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,002 Reaction score 652 Oct 25, 2012 #8 weka hiyo picha basi mbona watuzingua?situmii mchina.
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Oct 25, 2012 #9 Jamvi limevamiwa na wanywa viroba asubuhi asubuhi bila kunywa hata chai.
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Oct 25, 2012 #10 anamaanisha ukishakufa huwezi ona chochote grndossy said: Hapa tunaona kwa imani au macho yangu yana shida? Click to expand...
anamaanisha ukishakufa huwezi ona chochote grndossy said: Hapa tunaona kwa imani au macho yangu yana shida? Click to expand...
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,920 Reaction score 77,182 Oct 25, 2012 #11 Kangara au chimpumu,picha wapi?
KIJOME JF-Expert Member Joined Jun 7, 2012 Posts 3,084 Reaction score 733 Oct 25, 2012 #12 Mmmh,sigara kubwa za ndugai hizi!!!
Nazjaz JF-Expert Member Joined Jan 20, 2011 Posts 7,850 Reaction score 9,423 Oct 25, 2012 #13 akili za polisi wa bongo hizi
Docteur JF-Expert Member Joined Oct 5, 2012 Posts 239 Reaction score 233 Oct 25, 2012 #14 Aisee c cha mchina hiki, amepiga Orginal kabisa cha Zimbabwe! Ngoja nivae Miwani.
M Mea2 Member Joined Sep 5, 2012 Posts 98 Reaction score 16 Oct 25, 2012 #15 bangiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii bhana tabu kwelikweli
JiweLinaloishi JF-Expert Member Joined May 24, 2008 Posts 3,737 Reaction score 2,139 Oct 25, 2012 #16 hahahahha mbona mi maoma au myie mna dhambi...!!
Uliza_Bei JF-Expert Member Joined Feb 17, 2011 Posts 3,216 Reaction score 994 Oct 25, 2012 #17 Kweli kifo noma....jamaa ameanza kuandika akasikia kufa halafu kidole kikagonga submit....kama hajaamka semeni msifanye utani kumbe mwenzetu hatunaye....Mangii amka tafadhali utupatie picha hiyo
Kweli kifo noma....jamaa ameanza kuandika akasikia kufa halafu kidole kikagonga submit....kama hajaamka semeni msifanye utani kumbe mwenzetu hatunaye....Mangii amka tafadhali utupatie picha hiyo
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Oct 25, 2012 #18 Mbona mimi naona!
jamiif JF-Expert Member Joined Apr 30, 2012 Posts 2,413 Reaction score 995 Oct 25, 2012 #19 mh!.......
H hacena JF-Expert Member Joined Oct 8, 2010 Posts 617 Reaction score 208 Oct 25, 2012 #20 grafani11 said: Jamvi limevamiwa na wanywa viroba asubuhi asubuhi bila kunywa hata chai. Click to expand... usipende kusema chai sema kifungua kinywa.
grafani11 said: Jamvi limevamiwa na wanywa viroba asubuhi asubuhi bila kunywa hata chai. Click to expand... usipende kusema chai sema kifungua kinywa.