kifo cha Mangwea.


ERICK GERVAS

ERICK GERVAS

Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
ERICK GERVAS

ERICK GERVAS

Member
Joined Jan 8, 2013
7 0 0
hivi
ni kwa nini wasanii wa Bongo wa kizazi kipya hawataki kuwa na umoja,
hasa kwenye tukio la msiba wa mpendwa wetu. Albert Mangwea? hebu
mjifunze ushirikiano toka Bongo Movie.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,184
Likes
7,622
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,184 7,622 280
wamefanyaje hawa wa bongo flava na wa bongo movie huwa wanafanyaje!
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,838
Likes
1,672
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,838 1,672 280
Na wewe na akili zako, unalinganisha income ya wasanii wa bongo movie na bongo flava?
wanashirkiana lkn kwa uwezo walio nao!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,120
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,120 280
​nini kwani????
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416