Kifo cha kanumba chazua ushirikina | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha kanumba chazua ushirikina

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maseto, Apr 9, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Wana Jf.habari. Niko hapa Deluksi hotel,karibu na kwenye msiba wa kanumba.watu wamemzingira ajuza mmoja mnene,mfupi akiwa amevaa gauni anayedaiwa ameanguka eneo hili kutokana na ungo wake aliokuwa anasafiria kufeli.anadaiwa kutoa maelezo ya kujichanganya.kuna wanaosema anadai alikuwa anatokea mbagala akienda kwenye msiba wa kanumba,na wengine wanasema alikuwa anatokea sumbawanga kuelekea naigeria akiwa na wenzake wapatao watano kwenye kikao cha wachawi.vijana wameacha msiba na kumzingira bibi huyo,wengine wanamvuta bila utaratibu kama vile mbweha wanavyonyanganyana mzoga.ni balaa hapa.magari yanapita kwa tabu mno.watu wanaimba turudishie kanumba wetu,wengine mwanga!mwanga!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,965
    Likes Received: 5,109
    Trophy Points: 280
    kha.........!!!!!!!!!!!! Too much!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Duuuh ni khatari kweli kweli.
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hayo makubwa tena!!!!
     
  5. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 575
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    tumechoka!
     
  6. k

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    imebidi nicheke tu.mbona yatasemwa mengi
     
  7. A

    Amelie Senior Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    haya tena
     
  9. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    o la bongo ni kuamini uchawi kila kitu, hata kama wataona mtu kauawa watasema sio bure kule ushirikina palE, ACHENI HIZO JAMAA KAUAWA BASI HAKUNA UCHAWI HAPO
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    basi bibi wa watu kama ana mental disorder wanammaliza
     
  11. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,372
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mpige picha utuwekee
     
  12. A

    Anthony peter Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi story tu'
     
  13. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,377
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    eti ee..!!
     
  14. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,513
    Likes Received: 2,605
    Trophy Points: 280
    Humu ndani kumeamia soga za kijiweni pale mwembechai
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ni moja kati ya dhana muflis, tena ni ule ufilisikaji uliyotukuka!
     
  16. O

    Osama Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh mie nimesikia eti walikuwa wanaenda songe ndo akadondoka hapo maeneo ya lion sinza
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Weka picha basi,na ingekuwa kweli basi zingekuja sredi nyingi za hii habari sema ni cooked story ndio maana hipo ya kwako tu.
     
  18. I

    Ichimuisebu Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha wamgawane alikuwa anafuata nini hapo?
     
  19. D

    Dan Geoff P Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 25
    wadau hyo story ni ya kweli sio cooked kama mnavyodhani,mie pia nilikuwa karibu na hilo eneo namsubiri mtu,akachelewa kidogo alipofika ndio akawa ananipa hyo story kuhusu huyo bibi japo mimi binafsi sikufika kushuhudia.
     
  20. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia clouds mda c mrefu.huenda ikawa kweli..mh does it mean kanumba kachukuliwa???mmmm wapi gwajima?
     
Loading...