Kifaa kiipya kabisa in da jamii f..


M

Mporogomnyi

New Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

Mporogomnyi

New Member
Joined Sep 11, 2011
1 0 0
To b active in good things is a gift from God,i believe
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Karibu chana.
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,898
Likes
685
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,898 685 280
Karibu,wewe kifaa kipya,haujachakachuliwa?
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,057
Likes
1,096
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,057 1,096 280
Karibu,wewe kifaa kipya,haujachakachuliwa?
Bora wewe umeuliza....maana hiyo ''kifaa kiipya'' usijerukiwa hapa ukachakaa kabla ya muda wako wa kutumika...ar M or F? Maana jina na subject ni utata mtupu.

By the way karibu sana JF ''kifaa kiipya''
.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,208
Likes
9,797
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,208 9,797 280
mkuu safari hii utagombea chadema au cuf?
karibu sana na majibu nayataka.mia
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Nijuze jinsia yako tafadhali kama ni F nitume maombi, maana nami natafuta kifaa kipya kwa udi na uvumba
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
....huna muda wewe,ukirukaruka humu unachakaa fasta!!karibu jamvini
 
Tz-guy

Tz-guy

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
440
Likes
3
Points
35
Tz-guy

Tz-guy

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
440 3 35
Karibu xana, ila una TemboCard MasterCard?
 
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
525
Likes
118
Points
60
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
525 118 60
To b active in good things is a gift from God,i believe
..........I believe too,............karibu sana,...........................,to be a great thinker you have to think...............do you believe?..............karibu sana..............are you a great thinker? Would you wish to be so?........................mi ni mwenzetu niko hapa na pale,...................karibu sana wanywa kinywaji gani?................................
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
huh................kumbe ni kafaa,haya karibu
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,432
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,432 280
Poa,karibu sana.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Mhhh kifaa kipya ina maana hakijapitiwa na spana yoyote
karibu sana
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,926