Kidume lazima awe na list ndefu ya mademu?


Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
44
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 44 45
Polen wadau!Nisiwe muongeaji sana ngoja nilete mada mezani,mwenzenu toka nimeyajua mapenzi nimeshiriki na wasichana wawili tu!Huyu niliyenae ni watatu kiukweli nimekua na tabia ya kukaa na demu mmoja tu na nikishakua nae tu mademu wengne huwa sina habar nao kabsa na nimekua na bahat ya kupendwa na mademu but huwa nawatoleaga nje tofauti na wenzangu wanakuwaga na list ndeeefu ya wapenzi,nikiwapaga list yangu wananicheka wanasema eti mi syo mzima coz nina demu mmoja tu!
Sasa wadau ni kweli mwanaume lazima uwe na demu zaid ya mmoja?
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
836
Likes
7
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
836 7 35
bado unakua utayaona.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
22,054
Likes
16,723
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
22,054 16,723 280
Endelea na hao ''mademu'' wako!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Ni vizuri endelea hivyo bro.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,317
Likes
15,641
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,317 15,641 280
"Mademu"
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,229
Likes
41,175
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,229 41,175 280
Polen wadau!Nisiwe muongeaji sana ngoja nilete mada mezani,mwenzenu toka nimeyajua mapenzi nimeshiriki na wasichana wawili tu!Huyu niliyenae ni watatu kiukweli nimekua na tabia ya kukaa na demu mmoja tu na nikishakua nae tu mademu wengne huwa sina habar nao kabsa na nimekua na bahat ya kupendwa na mademu but huwa nawatoleaga nje tofauti na wenzangu wanakuwaga na list ndeeefu ya wapenzi,nikiwapaga list yangu wananicheka wanasema eti mi syo mzima coz nina demu mmoja tu!
Sasa wadau ni kweli mwanaume lazima uwe na demu zaid ya mmoja?
Jibu ni Ndio.

Chonde chonde, hata majogoo yanakushinda?
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
619
Likes
6
Points
35
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
619 6 35
Polen wadau!Nisiwe muongeaji sana ngoja nilete mada mezani,mwenzenu toka nimeyajua mapenzi nimeshiriki na wasichana wawili tu!Huyu niliyenae ni watatu kiukweli nimekua na tabia ya kukaa na demu mmoja tu na nikishakua nae tu mademu wengne huwa sina habar nao kabsa na nimekua na bahat ya kupendwa na mademu but huwa nawatoleaga nje tofauti na wenzangu wanakuwaga na list ndeeefu ya wapenzi,nikiwapaga list yangu wananicheka wanasema eti mi syo mzima coz nina demu mmoja tu!
Sasa wadau ni kweli mwanaume lazima uwe na demu zaid ya mmoja?
Hata huyo mmoja kama si mke wako wa ndoa achana naye. Hata kumbukumbu ya siku ya UKIMWI duniani haijafutika kwenye memory unawaza kuwa na mademu wengi na hivi vijana wa digital mnapima UKIMWI wasichana kwa macho kama plate number za magari eti ukiona T 120 AGA hiyo imezeeka, scrap! HIV/AIDS is real! Subiri uoe mke mwaminifu uta-enjoy sex!
 
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
44
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 44 45
Hata huyo mmoja kama si mke wako wa ndoa achana naye. Hata kumbukumbu ya siku ya UKIMWI duniani haijafutika kwenye memory unawaza kuwa na mademu wengi na hivi vijana wa digital mnapima UKIMWI wasichana kwa macho kama plate number za magari eti ukiona T 120 AGA hiyo imezeeka, scrap! HIV/AIDS is real! Subiri uoe mke mwaminifu uta-enjoy sex!
Takwimu zinaonyesha walioko kwenye ndoa weng wameathirika,but huyu ndie mke wangu imebaki ndoa tu mpendwa.
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,807
Likes
16,613
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,807 16,613 280
Wala sio lazima mwaya,ni tamaa zao tu wakati mwingine wanashindwa kujizuia.
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
619
Likes
6
Points
35
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
619 6 35
Takwimu zinaonyesha walioko kwenye ndoa weng wameathirika,but huyu ndie mke wangu imebaki ndoa tu mpendwa.
Hapo kwenye red uko sahihi kabisa na hii ni kwa sababu ya wana ndoa, wengi hasa vidume, kuvunja viapo vyao vya ndoa. Uwe mwaminifu kijana.
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,796
Likes
600
Points
280
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,796 600 280
Kua uyaone sio maghorofa
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,958
Likes
539
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,958 539 280
Wanaume wengi hatupangi kuwa na list ndefu. Lakini mazingira na mitego ya kina dada ndo chanzo. Hujikuta tuna list ndefu bila kupenda. Kama wewe unaweza kuhimili mitego ya kinadada basi hongera na umshukuru mungu. Maana list hizi hutuletea umasikini na magonjwa. Natamani ningekuwa kama wewe.
 
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
44
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 44 45
Wanaume wengi hatupangi kuwa na list ndefu. Lakini mazingira na mitego ya kina dada ndo chanzo. Hujikuta tuna list ndefu bila kupenda. Kama wewe unaweza kuhimili mitego ya kinadada basi hongera na umshukuru mungu. Maana list hizi hutuletea umasikini na magonjwa. Natamani ningekuwa kama wewe.
Pole!Ukitaka ukae nao mbali mtengeneze mamito wako flesh...
 
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
407
Likes
2
Points
0
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
407 2 0
Mjinga ndio huwa hana mcmamo...kuwa na mademu wengi ni sawa na mtu anayekumbatia mbuyu wkt mikono yake mifupi
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,341