Kidiplomasia Tanzania tumeanguka sana!

Kidiplomasia Tanzania tumeanguka sana!

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Posts
18,596
Reaction score
30,897
Nilikuwa natazama luninga jana, kikao cha wakuu wa nchi za Madola.
Tanzania inawakilishwa na mama Samia Salum.
Katika picha ya pamoja wala sikumuona katika line up.
Mama Samia kiitifaki alionana na Prince William an insignificant ceremonial figure, ambaye kiitifaki hana uzito wowote kiutendaji.

Cyril Ramaphosa, Rais wa Afrika Kusini, alionana na kupokelewa na Theresa May, Waziri Mkuu wa Uingereza, mtendaji namba moja Uingereza.
Ingawaje nimeona Guardian vile vile mama kapeana mkono na mama May.

Kidiplomasia na kiushawishi , Tanzania tumeanguka sana.
 
Pasipo shaka Rais Kikwetu alikuwa Vasco DA Gama wetu watanzania. Katika safari zake nyingi sana nje ya nchi aliweza kuiweka Tanzania ktk chati ya juu kwenye upande wa kidiplomasia.

Tokea aingie madarakani rais Magufuni , kuonekana kwake katika mikutano ya kimataifa ni nadra sana.

Mkutano wa jumuiya ya madola umemalizika hapa Londoni hivi karibuni , tmeshuhudia baadi ya marais wa nchi za kiafrika kama vile Kenya , South wakiongea na wafanyabiashara kujaribu kuwavuta kwenye nchi zao ktk kuwekeza kwenye masuala ya uchumi na biashara.

Diplomasia ya rais Magufuli inazidi pia kuporomoka kutokana na vyombo vya habari vya kimataifa kuielezea TANZANIA ktk masuala mbalimbali kama vile demokrasia na uhuru wa habari.
 
Nilikuwa natazama luniinga jana, kikao cha wakuu wa nchi za Madola.
Tanzania inawakilishwa na mama Samia Salum.
Katika picha ya pamoja wala sikumuona katika line up.

Mimi nimemuona Mama Samia kwenye picha ya pamoja

5ad87b01804ac.jpg
 
SAMIA SULUHU HASSAN aliwachana nchi za Magharibi mwezi uliopita wakati wanamuapisha balozi wa Tanzania kwenda Urusi. Nadhani wazungu walishatumiana diplomatic cable na kum earmark. Alidai Magharibi wanatutukana, wanatudharau. Sasa mtu anakupa nusu ya hela ya kula, nusu ya bajeti yako, unasema anakutukana, kisa umepata mchumba mpya Urusi!

Mambo ya kujiongelea bila prepared scripts.
 
Nilikuwa natazama lunii? a jana, kikao cha wakuu wa nchi za Madola.
Tanzania inawakilishwa na mama Samia Salum.
Katika picha ya pamoja wala sikumuona katika line up.
Mama Samia kiitifaki alionana na Prince William an insignificant ceremonial figure, ambaye kiitifaki hana uzito wowote kiutendaji.

Cyril Ramaphosa, Rais wa Afika Kudini, alionana na kupokelewa na Theresa May, Waziri Mkuu wa Uingereza, mtendaji namba moja Uingereza.

Kifiplomasia na kiushawishi , Tanzania tumeanguka sana.
Inatusaidiaje katika kuelekea uchumi wa kati na wa viwanda...any impact whatsoever ?
 
Nilikuwa natazama luniinga jana, kikao cha wakuu wa nchi za Madola.
Tanzania inawakilishwa na mama Samia Salum.
Katika picha ya pamoja wala sikumuona katika line up.
Mama Samia kiitifaki alionana na Prince William an insignificant ceremonial figure, ambaye kiitifaki hana uzito wowote kiutendaji.

Cyril Ramaphosa, Rais wa Afika Kudini, alionana na kupokelewa na Theresa May, Waziri Mkuu wa Uingereza, mtendaji namba moja Uingereza.

Kifiplomasia na kiushawishi , Tanzania tumeanguka sana.

Ni hoja yenye mwelekeo wa kupenda ukoloni...ulitaka aonane na Malkia auvipi???
 
Back
Top Bottom