Kichwa kutoa mfereji kwa mtoto

Kichwa kutoa mfereji kwa mtoto

Hili tatizo halitibiwi hospital, sisi wazazi huwa tunamchapa nao kichwani asubuhi kabla ya morning glory. Na ndani ya masaa 36 kijana anakua poa kabisa...😎😎

Mkuu Ushimen , tafadhari tunaomba uelewa zaidi kuhusu hili.

Kichwa cha mtoto kujenga kama mfereji hivi katikati. Inasababishwa na nini?
 
Habari zenu ndg,jamaa na marafiki katika JF,

Hivi ni nini tiba ya mtoto ya kuondoa mfereji kwenye kichwa cha mtoto maana mtoto wangu ana hilo tatizo,yaani bonde limeanzia kwenye paji la uso hadi kwenye utosi.

Nimejaribu kutumia dawa nyingi sana,wengine wanasema nitumie dawa inayoitwa kasuku,wengine nitwange matembele kisha nichanganye na mafuta ya ng'ombe, mara maji na mbegu za nyanya lakini vyote havijasaidia kabisa na hospitali hakuna dawa yoyote ya kutibu tatizo hilo.

Watu wengine wanasema mtoto akiwa na tatizo hilo hawezi kunenepa na kupata afya nzuri lakini pia huenda kichwa kikawa kama kimegawanyika,naomba ushauri wenu nifanye nini ili mwanangu apone?
Wangu alikuwa na tatizo hilo pia lakin kwa sasa yupo safi na sikuwah kutumia dawa yoyote ile. Niliambiwa tu atakuwa safi
Hii hali inawatokea watoto chin ya miaka miwili ivi
 
Wangu alikuwa na tatizo hilo pia lakin kwa sasa yupo safi na sikuwah kutumia dawa yoyote ile. Niliambiwa tu atakuwa safi
Hii hali inawatokea watoto chin ya miaka miwili ivi

Mkuu nandengele , ahsante kwa ushuhuda wako.

Wewe mwanao kichwa chake kilikuwaje?
 
Wengine wanasema kuwa tatizo hili husababishwa na 'chango' la mtoto. Na hilo chango sijuwi ndiyo kitu gani.
 
Mkuu nandengele , ahsante kwa ushuhuda wako.

Wewe mwanao kichwa chake kilikuwaje?
Kipindi yupo chin ya miaka miwili ilikuwa inatokea tu kuanzia karibia na macho katikati (paji la uso) mfereji mpana iv unaingia ndani mpaka kwenye utosi baada ya muda unapotea ni kitendo kilichokuwa kinatokea mara nyingi tu na ukibonyeza ni laini sana but tukawa na mashaka lakin madoctors wakasema litapotea.

Naona wadau wanasema sijui uchukue zakar umchape nayo kwa kweli sijui chochote na wala sijawah mpa dawa kuhusu hilo tatizo lakin kwa sasa paji lake la uso lipo safi na kile kitendo sijakiona tena.
 
Wengine wanasema kuwa tatizo hili husababishwa na 'chango' la mtoto. Na hilo chango sijuwi ndiyo kitu gani.
Chango kwa uelewa wangu ni tumbo la mtoto kupata maumivu hasa gesi hii inaweza kuwa inasababishwa na maziwa na likichafuka hamlali usingizi lakin ni miez mitatu mpaka sita ivi baada ya kuzaliwa then linakata
 
Mkuu nandengele , ahsante kwa ushuhuda wako.

Wewe mwanao kichwa chake kilikuwaje?
Mimi mwanangu kichwa kilikuwa kama mada ilivyojieleza nilitumia kila njia niliyoambiwa ikiwemo mizizi,kumpigapiga na uume asubuhi,nikaon kama havisaidii. Nikaachana navyo baadae amekuja kuwa poa tu,sasa sijui hii njia ndizo ilisaidia au ni chenyewe tu kimekuja kukaa sawa ndio mtihani. Cha msingi tumia kila njia unayoambiwa ambayo haimdhuru mtoto. Ila usitumie gharama kubwaaaa!! Mana njia zote za kienyeji si expensive sana Utapoteza bure,Naamini atakaa sawa tu!
 
Back
Top Bottom