KIBONZO; Nathan Mpangala! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIBONZO; Nathan Mpangala!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bukanga, Apr 29, 2012.

  1. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Hajakipatia. Angekuwa ameweka ni nani anayemkaanga ingekuwa nzuri sana. Maana hajikaangi mwenyewe kuna mtu anamkaanga
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Mkuu
    Ni kweli ila hata dhana ya kujikaanga mwenyewe inawezekana kwani unaona wanaoitafuna CCM ni mchwa ndani ya chama na Serikali pia! Nadhani huyo anayetazama ni mwananchi wa kawaida!
     
  4. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,476
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Tehe tehe!kaaaaaazi kwelikweli!
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    it's just perfect (given the circumstances).
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    haa wanajikaanga
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,002
    Likes Received: 5,880
    Trophy Points: 280
    pangekuwa na mchochea kuni ambaye fulana yake inamalizia na maandishi DM, herufi ya mwanzo yaani C iwe imefifia au inaonekana kwa mbaaali! ingekuwa poa zaidi.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hata internal conflicts zinawaua magamba kwa kiasi fulani.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kweli wakuu. Na inaonekana mambo yake ya ndani ndio yanamfanya mpaka anajikaanga mwenyewe.
    Na bado hajajijua tuu kuwa ataungua na kuteketea
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mkuu ccm inajikaanga yenyewe
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimekubali
    Na haya mambo yanayotokea ndani kwa ndani ndio yanamfanya ajikaange mwenyewe
    Though pia kuna external pressure pia inachangia.
     
  12. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,151
    Likes Received: 1,864
    Trophy Points: 280
    Mkuu ... amekipatia sana. Ukweli ni kwamba CCM ndio wanajimaliza wenyewe (japo hawajui) na si vyama vingine vya upinzani vinawamaliza. Kina Wareboya wamekazana na Dr Slaa kwa kufikiri kuwa wakishusha umaarufu wake na Chadema itakufa na upande wa pili CCM itapanda tena chati kumbe wanajidanganya.
     
Loading...