Hata kama....😁😁Amesema “ukipata ushindi kwa njia ya hila wewe bado si mshindi “.
Hiyo nondo ikikuwa ya milimita ngapi na machale au planeNliwahi kuingia na nondo kwenye paper fulan hv nkapiga A, kwahy hapo nmefeli.?
Nliwahi kuingia na nondo kwenye paper fulan hv nkapiga A, kwahy hapo nmefeli.?
Ulijuaje?Huwa inatesa sana moyoni. Dr. Shein aliishi kwa taabu sana pale Ikulu ya Zanzibar
Na utadaiwa hadi hela uliyopewa kama "zawadi" ya COVID19!Amesema “ukipata ushindi kwa njia ya hila wewe bado si mshindi “.