Kibongo bongo iPhone ni taashira ya hadhi au?


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,705
Likes
43,709
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,705 43,709 280
Nianze na fasili kwanza maana wengi wenu nyie 'millennials' hamjui lugha. Iwe Kiswahili au Kiingereza, hamko vizuri kivile. Ni wababaishaji tu:D.

Taashira maana yake ni ishara/ au dalili. Naamini mnajua maana ya ishara na dalili.

Sasa kuna jambo nimeliona ambalo ningependa kusikia maoni ya wengine kulihusu.

Hivi hapa bongo iPhone ni ishara ya hadhi [ya juu]? Nauliza hivyo kwa sababu nimeshapigwa sana mizinga ya 'Ngabu naomba niletee iPhone basi...hata kama ni iPhone 5 au iPhone SE'.

Kwa nini iPhone kwa sana na si Samsung, LG, Motorola, au zinginezo?

upload_2017-11-17_8-51-25-jpeg.632283
 
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,781
Likes
2,875
Points
280
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,781 2,875 280
Ni ukweli kwamba iphone ndo simu zina bei mbaya sana, kama nikiona mtu ana iphone najua ametumia hela ndefu kununua hiyo iphone.

So, ninachofanya napiga hesabu za haraka haraka kwamba kama anaweza kutumia 1M+ lazima atakuwa na kipato kizuri sana, kwa sababu ninaamini hawezi kukopa kwenda kununua simu.

Mimi nina tecno w3 ya sh 180,000, siwezi kujilinganisha na mtu wa iphone.
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
7,294
Likes
3,791
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
7,294 3,791 280
Wengi wao wanafikilia ivyo ndio maana wanauziwa ata zilizodurufiwa.
 
Jestkilla

Jestkilla

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2014
Messages
2,709
Likes
2,578
Points
280
Jestkilla

Jestkilla

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2014
2,709 2,578 280
Yani kitendo cha kuianzisha thread hapa JF tayari ushaipa status ya juu kabisa,kwakweli iPhone mahaba yake sio ya nchi hii kwanza lile tunda pale nyuma wacha weeee,kingine ukishika mahala pako na watu wengi tayar watakupa status yako kua we sio mtu wa sport sport kingine ukianza tumia iPhone huwez acha ina levya zaidi ya cocaine TEAMAPPLE. Mahaba to the moon and back.
 
D

DEAL88

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2016
Messages
342
Likes
437
Points
80
Age
48
D

DEAL88

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2016
342 437 80
IPhone ilisababisha nikaachana na demu wangu nilimnunulia Samsung, baada ya miezi sita nikanunua Techno akaa nayo mwaka nilipopandishwa kazi taasisi fulani ya kimataifa akasema nimnunulie iPhone ili tubadilishane ksb simu yangu ilianza kusumbua nikasema sawa...lakini sikuwa na wazo nikafikiria nitoe 1m plus wkt mama yangu hana kilinuka sana akasema hawezi kuwa na mwanaume nae ahidi sitimizi akaa baada ya mwezi akarudi anaomba nimsaidie helaso kila nikiona neno iPhone nakumbuka sana tukio hilo nacheka sana zinawatoa roho sana hao viumbe wa kike
 

Forum statistics

Threads 1,214,810
Members 462,900
Posts 28,525,020