Kibibi kizee akutwa ndani ya nyumba Dodoma-airport


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
Kwa walioangalia tbc tunaamini kweli haya mambo hatari
kibibi kizee mmoja akadiriae na miaka 60-65 amekutwa kwenye nyumba ya bwana mmoja aitwae salum pale dodoma -airport,wakimwonyesha bibi yule huku akihojiwa kwa kigogo bibi alisema wao wamekuwa wakizunguka na kuingia kwenye nyumba nyingi hapo airport lakini walipokuja kwenye hii mwenzake aliona moto mapema mi nkachelewa,wakamuuliza ulionaje aksema humu ndani kuna nguvu za ajabu zilizonishinda nikabakia sebuleni;
wakiongea na mwenye nyumba alisema yeye hana kitu cha uchawi labda muwaulize wapangaji wangu;mi mwenyewe sijui kilichotokea;
baadae bibi yule walimpeleka polisi kwa maelezo zaidi;
swali langu mtu kama huyu mahakamani awaamini uchawi anapelekwa kwa kosa gani jamani??
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,705
Likes
27,682
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,705 27,682 280
Kwa walioangalia tbc tunaamini kweli haya mambo hatari
kibibi kizee mmoja akadiriae na miaka 60-65 amekutwa kwenye nyumba ya bwana mmoja aitwae salum pale dodoma -airport,wakimwonyesha bibi yule huku akihojiwa kwa kigogo bibi alisema wao wamekuwa wakizunguka na kuingia kwenye nyumba nyingi hapo airport lakini walipokuja kwenye hii mwenzake aliona moto mapema mi nkachelewa,wakamuuliza ulionaje aksema humu ndani kuna nguvu za ajabu zilizonishinda nikabakia sebuleni;
wakiongea na mwenye nyumba alisema yeye hana kitu cha uchawi labda muwaulize wapangaji wangu;mi mwenyewe sijui kilichotokea;
baadae bibi yule walimpeleka polisi kwa maelezo zaidi;
swali langu mtu kama huyu mahakamani awaamini uchawi anapelekwa kwa kosa gani jamani??
tresspass into private property
 
Einstein

Einstein

Senior Member
Joined
Dec 5, 2009
Messages
122
Likes
1
Points
0
Einstein

Einstein

Senior Member
Joined Dec 5, 2009
122 1 0
Uchawi upo! Watampeleka kwa kosa la uchawi..Inabidi jamii iangalie jinsi ya kusolve matatizo ya aina hii kwa kuweka sheria dhidi ya wachawi.. Kwa kweli hii ni kaaaaaaaaaazi kweli kweli..
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,107
Likes
56
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,107 56 145
Ipo Sheria ya Uchawi ya Mwaka 1928, sura ya 18 ya Sheria za Tanzania (chapisho lililodurusiwa 2002 (The Witchcraft Act)
 

Forum statistics

Threads 1,215,680
Members 463,371
Posts 28,556,759