Kibao kipya cha member mwenzetu Don Nalimison

Masulupwete

JF-Expert Member
Feb 15, 2012
2,257
2,000
Hiyo kazi ametoa mwenyewe don au imehakiwa kwenye cm yake?

isijekuwa alijiandalia kusikiliza mwenyewe na washkaj zake wa karibu hlf nyie mmeileta uku.

Wew uliepost hiyo ni commercial kweli?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom