Kiatu cha kutembelea - The Scariest Shoes ever | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiatu cha kutembelea - The Scariest Shoes ever

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 10, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Raha ya kiatu utembee kwa raha, hapa sijapata hisia ya raya ya kiatu zaidi ya kuwa kiatu cha kutisha kwa usalama wa mvaaji.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,532
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kikija kitashabikiwa kwa nguvu
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huku kwetu kwa zoa zoa kitauzwa tu.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mmmh ufashionista kazi
     
  6. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mmmmh, Lazima wabongo waige hii...Pale MOI sijui itakuaje? Madaktari wenyewe haba!
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu kama hiki kiatu kitazinduliwa mweshimiwa lazima apande pipa akashudie na macho yake
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,633
    Likes Received: 10,148
    Trophy Points: 280
    wanawake wanautafuta ulemavu kwa hali na mali
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kiatu gani hicho mtu ukivaa inabidi uanze kujifunza kusimama dede kama mtoto? Khaa, waishie nacho huko huko kwa hamnazo.
     
Loading...