Kiasi gani kikubwa uliwahi kuhonga?


Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,572
Likes
1,231
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,572 1,231 280
Ni kiasi gani kikubwa ulichowai kuhonga?huenda kikawa kidogo ila kinathamani kubwa sana kwako!

Naamini kuonga siyo dhambi ila ni mapenzi tu.

Nakumbuka niliwai kuhonga simu,kumsomesha,kuwasaidia wazaz wake fedha na mahitaj yote muhimu.
Pamoja na kuhonga vyote sikupata papuchi nilinyang'anywa na wajanja.
Sio kesi ilikua ni mapenzi tu.

Je wewe uliwai honga nini?
 
alfredj

alfredj

Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
72
Likes
38
Points
25
Age
49
alfredj

alfredj

Member
Joined Dec 6, 2016
72 38 25
Ni kiasi gani kikubwa ulichowai kuhonga?huenda kikawa kidogo ila kinathamani kubwa sana kwako!

Naamini kuonga siyo dhambi ila ni mapenzi tu.

Nakumbuka niliwai kuhonga simu,kumsomesha,kuwasaidia wazaz wake fedha na mahitaj yote muhimu.
Pamoja na kuhonga vyote sikupata papuchi nilinyang'anywa na wajanja.
Sio kesi ilikua ni mapenzi tu.

Je wewe uliwai honga nini?
Kuhonga sikawahi natoa kwa moyo
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,539
Likes
23,389
Points
280
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,539 23,389 280
Niliwahi kumpa answer sheet yangu mdada akakopi majibu yote katika test two.
Pia nimemaliza kusomesha mtu mwezi uliopita. (Huku kunaitwa kuhudumia).
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,175
Likes
6,631
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,175 6,631 280
Ni kiasi gani kikubwa ulichowai kuhonga?huenda kikawa kidogo ila kinathamani kubwa sana kwako!

Naamini kuonga siyo dhambi ila ni mapenzi tu.

Nakumbuka niliwai kuhonga simu,kumsomesha,kuwasaidia wazaz wake fedha na mahitaj yote muhimu.
Pamoja na kuhonga vyote sikupata papuchi nilinyang'anywa na wajanja.
Sio kesi ilikua ni mapenzi tu.

Je wewe uliwai honga nini?
Mlaumu aliyekuumba kabla ya wakati maana ingelikuwa sasa FA keshawapasha madume suruali, au ulifuata TV!?
 
M

mooy

Senior Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
172
Likes
56
Points
45
M

mooy

Senior Member
Joined Aug 19, 2014
172 56 45
Ni kiasi gani kikubwa ulichowai kuhonga?huenda kikawa kidogo ila kinathamani kubwa sana kwako!

Naamini kuonga siyo dhambi ila ni mapenzi tu.

Nakumbuka niliwai kuhonga simu,kumsomesha,kuwasaidia wazaz wake fedha na mahitaj yote muhimu.
Pamoja na kuhonga vyote sikupata papuchi nilinyang'anywa na wajanja.
Sio kesi ilikua ni mapenzi tu.

Je wewe uliwai honga nini?
pole mkuu hizo ni ajal kazini
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,251
Likes
40,833
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,251 40,833 280
Kuhonga kumespoil future ya wengi.
Waliohonga ada ndio ulikuwa mwisho wao wa elimu
 
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,572
Likes
1,231
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,572 1,231 280
Niliwahi kumpa answer sheet yangu mdada akakopi majibu yote katika test two.
Pia nimemaliza kusomesha mtu mwezi uliopita. (Huku kunaitwa kuhudumia).
Hayo yanaitwa mapenzi
 
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,572
Likes
1,231
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,572 1,231 280
Kuhonga kumespoil future ya wengi.
Waliohonga ada ndio ulikuwa mwisho wao wa elimu
Inaezekana hata ndugu zang sikuwai kuwajal hivyo
 
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,572
Likes
1,231
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,572 1,231 280
Niliota nahonga laki mbili nikashtuka nikaona tangu nianze kuota ndoto za kutisha hii ni namba moja bora ningeota nakimbizwa na majoka au nakabwa koo na majini
Bado ujapenda ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,118